Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yatoa semina elekezi kwa viongozi wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Dec 3, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    CHADEMA imetoa semina elekezi kwa viongozi wake kutoka mikoa 26 ya Tanzania
    Dr.Slaa kasema semina ilihusu mambo mengi ikiwemo mchakato wa katiba mpya. Kasema wao ndo wapo karibu na wananchi so hiyo elimu wataipeleka hadi ngazi ya msingi ambayo ccm wanaiita "shina". Na kwa kuwa bado rais anaendelea kupoke maoni kutoka makundi mbalimbali ikiwemo chadema basi mapendekezo ambayo watayapata kwa wananchi watampelekea.na tundu lissu alikuwepo. Mia
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pamoja daima
     
  3. m

    matawi JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi shinyanga walimpata mrishi wa shelembi magadula?
     
  4. m

    matawi JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki chadema
     
Loading...