Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yatoa rambirambi kwa familia ya marehemu Ismail

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nanyaro Ephata, Apr 29, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    WanaJF
    Leo uongozi wa chadema mkoa wa Arusha umetoa hundi ya milioni tano kwa familia ya marehemu Ismail,mtakumbuka kuwa mara ya mwisho wakati wa kuwakabidhi rambirambi hii familia hawakufika hali iliyopelekea kukabidhiwa kwa familia ya Denis
    Baada ya hii familia ya Ismail kujipanga leo wamefika na kukabidhiwa hundi yao,iliyokabidhiwa kwa mke wa Marehemu bi Asia,marehemu alikuwa na watoto wawili hivyo familia imekubaliana mchanganuo wa hizo ela kama ufuatavyo
    Kila mtoto atapata 1.5m
    mke wa marehemu 1m,na baba mzazi wa marehem 1m.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    photoz and source plzeeeeeeee!!
     
  3. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Source ni mimi mwenyewe,
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    safi sana Muheshimiwa Nanyaro kwa kuchapa kazi vyema!
     
  5. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaomba utubandikie japo kajipicha kwa kuwa ww ni source na unaheshimiwa
     
  6. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Long life CDM!!!
     
Loading...