Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yato tamko, CCM, mwisho kuteka mikutano ya kiserikali.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamandamakini, Mar 1, 2012.

  1. k

    kamandamakini Senior Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Ni katika kuhitimisha ziara za ufunguzi wa matawi ya chama, leo katika mkutano uliofanyika soko kuu iringa mjini Mhe. msigwa alitumia nafasi hii kutoa tamko kwa chama cha mapinduzi kuacha maramoja kuteka mikutano ya kiserekali nakugeuza nisehemu yao yakutangaza chama chao na yakuvaa nguo za ccm, kuweka bendela za ccm na kupiga kampeni za chama hicho katika mikutano ya serikari jambo ambalo si sawa.




    [​IMG]
    Aliongeza kuwa kama kuanzia sasa kama ccm hawata acha tabia hii, basi chadema pia tutachukua nafasihiyo kuvaa kombati zetu nakupigakampeni kama wao wanavyo fanya huku tukibeba mabango yanayo eleza shida za wananchi katika ziara hizo za viongozi wa juu wa serikari.


    [​IMG]
    sehemu ya wananchi kwamkini wakumsikiliza Mbunge wao Msigwa.​

    [​IMG]

    [​IMG]

    baada ya kuhutubia, wananchi waka pata fulsa yakukichangi chama, kama unavyo ona kwenye picha.

    [​IMG]
    mzee akichangia chama katika mkutano huu, hii inaonyesha wananchi wakila rika kukiamini chama cha chadema zaidi na zaidi hapa jimboni iringa.​

    [​IMG]


    [​IMG]
    Tsh 83,000 ilikusanywa katika mkutano huu.

    [​IMG]
    mwanachama mpya akikabidhi kadi ya ccm, nakubatizwa uwanachama wa chadema huku akikabidhiwa kadi ya chadema na mbunge Msigwa. ​


    [​IMG]
    akinamama wanachama wapya wachadema wakijiandikisha kununua kadi. zaidi ya wanachama wapya 70 wajiunga chadema leo. ​


    [​IMG]
    sehemu ya umati wa wananchi ulio hudhuria mkutano huu. ​


    [​IMG]
    wananchi waki kikunja ngumi juu na kujibu POWEEEEEER!! baada ya PEEEEEEOPLESSS! alio isema Msigwa.


    Nawasilisha.


    kutoka: Mbunge Wako Iringa Mjini
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli mwisho wa magamba kushika hatamu unawadia
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Safi sna Msigwa ninakukubali ikiwa wapambanajiwote wangefanya hivi katika majimbo yao CDM ingekuwa moto usio shikika.
     
Loading...