Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yatingisha tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapya, Oct 6, 2012.

  1. k

    kapya Senior Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha demokrasia na maendeleo kupitia kitengo cha bavicha wilaya ya tabora kimefanya mkutano wa hadhara eneo la kata ya mbugani, uliongozwa na makamanda kutoka chuo cha saut tabora .mkutano ulihutubiwa na makamanda wa chadema wakiongozwa na katibu mwenezi wilaya bw.Ally loice maarufu mwanafyale.pia aliyekuwa diwani wa kata itonjanda bw.moses singu.makamanda walopata nafasi ya kuhutubia ni mwakipesile,miho nafiwe,bw.saimon(m/kiti bavicha tabora),

    agenda
    ufunguzi wa matawi
    elimu ya uraia na katiba
    maadili ya viongozi na ubadhirifu wa mali za umma.



    mafanikio.
    wamefungua matawi na kusimika uongozi.
    wamefungua wanachama wapya na walovua maga

    general comments

    "
    now pple are ready to change their mind"
    kweli ndani ya chama kila mtu ni kichwa,they never wait for top leaders.

     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Weka picha basi maneno matupu tu.
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ooops! Itachukua miongo kadhaa wana Tabora pamoja na wilaya zake kubadirika. Lets wait and see.
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zipo Canada
     
  5. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nimeiona ile gari ya chadema jioni ikipita.chadema tabora amkeni bana,kuna watu wengi washaichoka ccm tbr,ila wanashindwa pa kuanzia,wamebaki wanahang loose ukizingatia cuf nayo ishakufa tbr.
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ritz nawewe unataka picha Leo? Za rombo,arusha,simanjiro na shinyanga umeziona?
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kama kuna mikoa misumbufu na haitabiriki kwa ukombozi wa pili wa Tz basi Mboka ni miongoni. Kama BAVICHA wameweza kuwazindua basi ni habari njema. Kazeni buti!
     
  8. r

    raymg JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inakueje thread inakua Tetesi afu unatuambia CDM imetikisa Tabora? Anyway watu wa Tbr me nawajua, cku CDM wakitikisa hapo bs wanachukua nchi.....
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    can a photo change your low thinking capacity?
     
  10. k

    kapya Senior Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ' jamani nimakosa ktk kuselct kati ya alert news na tetesi ila nilimaanisha kama ulivyofafanua yaani chadema imetikisa tabora"
     
  11. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Usiwe that simple minded.Kila kitu unataja picture tuu hata kama upo kati kati ya ndoto..Kuna vitu ushahidi wake ni harufu. JF haiwezi beba harufu sijui huku kutoumiza akili ili kupata vitu vingine vya kuilewa story au hata kuimaini kutawasaidia hadi lini.At least kwa miaka ya karibu mpaka technologia iruhusu kupeleka vitu kama harufu.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Makamanda mie kuomba picha wote mnanishambulia haya Chadema mmetisha Tabora.
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Usiwe that simple minded.Kila kitu unataja picture tuu hata kama upo kati kati ya ndoto..Kuna vitu ushahidi wake ni harufu. JF haiwezi beba harufu sijui huku kutoumiza akili ili kupata vitu vingine vya kuilewa story au hata kuimaini kutawasaidia hadi lini.At least kwa miaka ya karibu mpaka technologia iruhusu kupeleka vitu kama harufu.
     
  14. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hiyo kauli yako sio sahihi, nenda Igunga ukaone hali ilivyo, unavyo iona Arusha ndivyo ilivyo Igunga.
     
  15. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Maneno ni muhimu kwanza picha huwa ni uthibitisho lakini si unakumbuka CUF walibandika picha za 2010 kwa hiyo kwa maana yangu picha inaweza kukudanganya, kingine Mwigulu alifanya mikutano Igunga iliyojaza watu lakini hotuba zilikuwa ni matusi tu na ndo maana hapa JF walibandika picha tu bila maelezo
     
  16. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hata ktk hitech industry huwa makampuni ya ndege , ya software, na hata vitu ka Tablet na Smartphone, au hata movie, kuna mitandao huwa inaanza toa kama tetesi...ila tofauti ya tetesi zetu na za wengine ni kwamba zetu zinakuwa hazina probability ya kuja kuwa kweli kama wenzetu ambao huwa wana protocols za kuuliza na kutoa dondoo ili isi soko lijianae.Huku wakikwepa sheria kuwabana kwa kauli zao.

    Ukisikia kuna tetezi drogba kwenda kufikiria kwenda china ujua tayari kuna dili ipo katk mchakato.N ahizo kauli ni za kupima maji n akuongeza uzito.

    By the way google,facebook,twitter, apple wamefanya yale makampuni makubw na mazee mazee yalishindwa fanya kwa miaka ila wao wakafanya chini ya miaka mitano ya umri wa makampuni na si hata umri wa bidhaa km ipad,iphone, google maps etc ,.CDM wanaweza fanya kile kisochowezekana kwa wengi.Jimbo wasilosimamisha mtu wamerudi baada ya miaka chini ya miwili na kushindwa kwa mbinu nyingi za CCM,zikisaidiwa na uhailifu.
     
Loading...