Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yatikisa ngara wanachama 2000 wajiunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chitambikwa, May 11, 2012.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana Chadema wamefanya mkutano wao wa Mkoa wilayani Ngara na baadaye kuunda vikosi nane ambavyo vimepetapanywa wilaya nzima ili kufanya Mikutano ya hadhara. Vikosi hivyo vimepelekwa maeneo ya Shanga, Rusumo ,Murusagamba, Kabanga,Kobero ,Benacco, Rulenge na Mabawe. Baadaye leo jioni KULITARAJIWA VIKOSI VYOTE VIRUDI MJINI NGARA na kumalizia mkutano Mkubwa wa hadhara ambapo makisio ya chini ya kikao hicho yalilenga kupata wanachama 2000 wapya.
    Redio Kwizera iliombwa itangaze mkutano huo mkuu
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CDM, Nguvu ya Ummaa!!!!!!!!!!!!

    Ujumbe wa ukombozi wa taifa letu kuondokana na zuluma, minyanyaso ya walalahoi na rushwa za ubwabwa, kanga na kofia uendelee, kijiji hadi kijiji, lango hadi lango na mtu hadi mtu mpaka MAFISADI walioko huko CCM nao wapate kufurahi na roho zao.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Viva Chadema viva!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hizi ni habari njema sana. Hamna kurudi nyuma wana wa nchi.
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Taarifa za hivi punde kutoka kwa Bwana Ntare Ensheija Rwakatare (m/kiti cdm mkoa) ni kuwa kila kikosi kina kadi si chini ya 400 za ccm .Hongera Ngara
     
  6. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Habari nzuri ila sio ya uhakika!, wamelenga kupata wanachama 2000 au wamepata wanachama 2000? Halafu rekebisha, kobero ni Burundi.

    Pipozzz ....pa pappaa pawaaaaa
     
  7. m

    mjuaji Senior Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees.MPE SAALAM SWEKI
     
  8. p

    petrol JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Kichwa cha taarifa hii kinapotosha, hao wanachama hawajapatikana. Ni malengo tu. Tujaribu kuwa wakweli wakati wa kutoa takwimu.
     
  9. M

    Mbozwo Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni rasharasha bado mvua kamili.
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kobero ni mpakani na watu wote wa nchi hizi mbili wanapaita kobero
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa ila najua watu walioko Ngara watadhibitisha, hapa Bwana Rwakatare kasema haya


    Taarifa za hivi punde kutoka kwa Bwana Ntare Ensheija Rwakatare (m/kiti cdm mkoa) ni kuwa kila kikosi kina kadi si chini ya 400 za ccm .Hongera Ngara
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba kwishney kila kona ya nchi!
     
  13. M

    Mawinyi Yeye Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja makamanda endeleeni kutujuza ikiwezekana tuwekeeni na picha kabisa
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kama heading kama imekosewa hilo hatujali cha maana ccm imeenda na maji.jana taarifa ya habari itv saa2 niliona jezi, kofia,kadi za ccm zikitiwa katika pipa kuubwa huko morogoro kwenye mkutano wa hadhara!
    Habari ya nasari ni kama tone la maji baharini.
     
  15. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nape, Ritz, Rejao, Ribosome eta el kwa nini kila siku watu wanabadili Jiografia ya Tz,? CDM ni chama cha kikanda (Kaskazini mwa Tz). Please keep that spin rolling!
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    peoples power.......hakuna kulala mpaka kieleweke m4c

     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hongera sana sana CDM! Those are currently the most refreshing news emanating from Tz's gutter politics! Kila nukta moja ya nchi lazima ikombolewe, na kila mwenye kuishiriki kazi ya ukombozi natumai thawabu yake haitampotea; sasa wala ktk miaka ijayo.
     
  18. josam

    josam JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kazi Nzuri ya bwana mdogo...Kijana Mashishanga! Well done brother!
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wlisema CDM inapendwa mjini tu tena na vijana sasa sijui wanajiskiaje wanaposoma hizi habari ama taarifa... yuke daktari wa mkulu anakazi ya ziada sana kuhakikisha bp ya jamaa haipandi wala haishuki kwani hizi sio taarifa nzuri kwake...
     
  20. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Rekebisha mi ni mwenyeji kuliko wewe, upande wa Tanzania ni kijiji kinaitwa Nzaza!,
     
Loading...