Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yatikisa Manyoni na kuvuna wanachama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Jan 23, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema, jana kimevuna wanachama wengi katika Mkutano wa Hadhara uliofanyika Mjini Itigi, JImbo la Manyoni Magharibi. Leo Chama hicho kinatarajia kufanya mkutano mkubwa Manyoni mjini.

    Mikutano hiyo inahutubiwa na Mwenyekiti wa Baraza la Vijan a wa Mkoa huo Ndugu Josephat Isango, huku akiwaasa wananchi wa Mkoa huo kumpuuza Mkuu wa Mkoa huo kwa agizo lake alilosema wananchi wa mkoa huo wasilime mahindi.

    "Limeni Mahindi wananchi, ninyi mnajua hali ya hewa ya mkoa wenu tangu zamani, mnajua udogo unavyostawisha mahindi, kauli ya mkuu wa mkoa haina tija katika maisha yetu ipuuzeni...amekuwa akiwaasa wananchi hivyo. Hata hivyo kinachoonekana kama mashindano, Mikutano ya Mkuu wa Mkoa huyo haipati watu isipokuwa watoto, ila kamanda anafunika ile mbaya.. viva CHADEMA!
     
  2. majonzi

    majonzi Senior Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bravo Chadema - Manyoni
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa taarifa mkuu, ukiweza pata picha, ambatanisha kwa ajili ya kumbu kumbu zetu!!
     
  4. M

    MADORO Senior Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Isango kweli unajitahidi kutujengea heshima wana Singida, Mungu akubariki, uendelee kuwa mfuatiliaji wa Maendeleo ya Singida. Vipi Sakata la Mtoto wa Mkuu wa Mkoa kuwamwagia wananchi sumu, amehojiwa? Polisi wa Singida nao inaelekea wanamlinda mkuu huyu. Peopleeees! Safi sana kamanda. Mtujulishe na mengine yatakayojiri leo.
     
  5. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Haya sasa mapambano ya hewani atakayepata shida mwisho wa siku ni mwananchi
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    good move
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana manyoni
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Good news...........my day is already made
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Go on chadema!all the best
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyo kiongozi wa CDM naona kama hanazo. Anapingana na serikali? Anapigana na rais wa mkoa?
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Huyo mkuu wa mkoa naona kama hanazo. Anapingana na kiongozi wa CDM? Anapigana na nguvu ya umma?
     
  12. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CDM msipuuze amri halali ya dola, serikali kwa kutumia wataalamu wake wameona ardhi haifai kwa mahindi, nyie mnatumia siasa pahala pasipostahili
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nguvu ya umma ndio mjipendekeze kwenda kunywa juice Ikulu?
     
  14. Y

    Yetuwote Senior Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba anapingana nao, bali anawapinga.
     
  15. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Nani anywe juisi Ikulu? Waliokunywa si ndo unawaona wananyonyoka nywele! Kanwe mwenyewe kama unapaamini huko ikulu.
     
  16. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Suala la msingi ni kujua kwa nini wananchi wamezuiwa na Mkuu wa mkoa kulima mahindi na baada ya hapo tujue sababu za CDM kuwaambia wananchi waendelee ili tuweze kupima na kuchangia tukiwa tuna uelewa wa nini kinaendelea.... Naomba mtoa maada atusaidie hayo kwanza kabla hatujachangia zaidi...!!
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wakati wa mabadiliko ukifika, hata vichanga vinajua kuwa IT IS TIME FOR CHANGE
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    IKulu sio nyumba ya baba yake Kikwete wala ya Babay yako is a Tanzania house No 1 yeyote anayetaka atakwenda ili mradi havunji sheria
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Me naona wewe na huyo mkuu wa mkoa ndio hamnazo,atakatazaje watu wasilime mahindi?
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    U made my day thanks.
     
Loading...