Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yatema cheche Maswa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Mar 8, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa jimbo la Maswa Mashariki mheshimiwa Silvester Kasulumbai leo jioni alikua akitoa elimu ya uraia na kuzungumza na wananchi wa jimbo lake kwenye uwanja wa Madeko mjini Maswa,wananchi wa Maswa walijitokeza kiasi kumsikiliza mbunge wao,pamoja na mvua kunyesha wananchi hao hawakutawanyika bali walijibanza kwenye nyumba za pembeni na ilipoisha walirudi kumsikiliza mbunge wao kipenzi mheshimiwa Kasulumbai,hatimaye mkutano uliisha kwa amani na wananchi kutawanyika kurudi makwao huku baadhi yao wakaamua kulisukuma gari la mbunge wao huyo.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo kamanda ni balaa...Niki recall alivyo mkwida Mama Kimario kule Igunga dah!...Long live Kamanda...long live CDM.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyo Kamanda ni mpiganaji!

    Viva CDM!!
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mkuu, sidhani kama siasa za kihuni za kukwidana zina nafasi kwenye taifa letu.
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    weka picha mkuu.
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndiyo njia pekee iliyobaki mkuu...maana ga.mbaz... vyombo vya dola vinawapendeleeni sana.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu za uchochezi wa kidini ndio zina nafasi kama tulivyoshuhudia kule Igunga na Uzini?
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    True freedom is near, bip up kamanda
     
  9. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndiyo YESU wa Maswa bwana.
     
  10. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakumkwida kwa sababu za kisiasa bali ni kwa sababu za uhalifu wa kufanya vikao haramu karibu na mahali makamanda walipokuwa wakifanya vitu vyao. Viva komandoo Silivester, Viva CDM tuko pamoja kama ccm na magamba yake.
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    acha kufuru kijana, kama huna la kusema sepa!
     
  12. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama ccm wakiendelea kutufata fata kama fisi anaesubiria mkono udondoke tutaendelea kuwakwida tu,
     
  13. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sikuweza kupiga picha coz camera kwenye cmu yangu ni mbovu mkuu,ila lile ni jembe la ukweli na anakubalika hapa Maswa sana tu.
     
  14. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kifasihi hajakosea kusema Yesu wa Maswa kwani alikuwa akimaanisha kuwa huyo ni mkombozi wa Maswa kwa sababu kifasihi unapotumia jina Yesu una maanisha mkombozi.
     
  15. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    taifa la wahuni lazima liendeshwe kihuni. Ukiwa unashind na wahuni inabidi na we uwe mhuni ili uanze kuingiza ustaarabu wako taratibu na watakuelewa
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    chadema wanaumwa maradhi mabaya
     
  17. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hazina nafasi mkuu,zenye nafasi ni zile za kuwekeana sumu na kutumiana majambazi kuuana
     
  18. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Upole tumeona mambo hayaendi kinachofuata ni kipakistani tu. Mtu anapigwa makofi ikibidi.
     
  19. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leave alone squeezing someone throat and then letting her go.
    We have crooks in Tanzania who Kill in order to Win Election.
    They will kill their Biological Moms if they are the only block to their achievement.

     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hapo Shibuda lazima anamtazama kasulumbai kwa jicho la husuda,magamba yule
     
Loading...