Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yateka Tunduma.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 29, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa vijana CDM John Heche ameutikisa mji wa Tunduma kwa kulakiwa na maelfu ya watu huku akihutubia mkutano mkubwa wa hadhara.
    Heche ameonyesha kushangazwa na mbio za mwenge nchini na kulaani matumizi mabaya ya kodi za wananchi.Heche ametoa mfano kwamba msafara wa mbio za mwenge unaweza kutumia milioni mia mbili kwenda Tunduma lakini ikazinduliwa miradi ya milioni nne.Hii ni sawa na uhujumu uchumi.Pia maelfu ya wananchi walijiunga na CDM,ambapo baadhi yao ni kutoka CCM na vyama vingine.

    Source:ITV Habari.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa Tunduma,this is not news! vijana wana akili zao wale,magamba huwa yanapapita pale kama kituo cha polisi!
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii inaitwa twanga kote kote wakati Makamanda lema,Nanyaro,Milya wanapeleka mbio M4C kanda ya kaskazini Kamanda Heche na Deo wanakamua Nyanda za juu kusini i like this wapi malisa na shigela?Time will tell.
     
  4. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    umati kama kawaida ulitisha!!! lakini tatizo ni utumbo wa viongozi na sera zao wanapofika jukwaani, mara kadhaa wameonekana kukosa kabisa uzalendo wa taifa lao ktk kuenzi na kutambua alama muhimu kwa taifa lao, eg swala mwenge ni kweli linazungumzika lakini si kwa maatiki moja tu ya gharama na kuona kwanini mwenge ukazindue mradi wa shs 4/m kwa kigezo ni mradi mdogo, ni vema tukajadiliana kwanini MWENGEuliwashwa na mwalimu? je kwa sasa bado inasound kuendelea kuwa na zoezi hilo? na kama ndiyo ni maboresho gani yanastahili kufanywa.
     
  5. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,114
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukaeleza faida za mwenge ni zipi?.na mwenge usipokimbizwa ni hasara gani anazozipata mwananchi?.kama kuna vitu vilivyofanyika au kutumika hapo mwanzo vilikusanywa na kuwekwa kwenye jengo la kumbukumbu kwa ajili ya kukumbusha na kuelimisha vizazi vijavyo kuwa hayomatukio au hivyo vitu vilikuwepo.kwa nini mwenge naousihifadhiwe kwaajili ya kukumbuka nakufundisha vizazi vijavyo.kuliko km sasa ambapo wananchi nawafanyakazi wanauchangia bilahiari
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nauliza: Tunduma iko kaskazini?
     
Loading...