Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yateka Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkekuu, Apr 11, 2012.

  1. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebena ni noma,tumezoea kuona umati mkubwa kama huu,ktk mikutano ya dini.na kiaina sana tena kwa kuletwa na maroli,mabasi,na kupewa nauli ya kurudia kwa wale wanaitwa wa magamba.ila leo kuna kina dalili dom hawalali tena mpaka kieleweke.
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawa kwa wenye macho tuwekee picha,wasiiona weka link ya audio! Mwema hajatamka lolote kuhusu intelegensia ya leo?
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tupia mapicha.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Safi ma-raia washasanuka washaelewa makamanda.
     
  5. saliel

    saliel Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu 2juzeni kinachoendelea nn huko leo
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tupe picha

    kama uko eneo la mkutano wanasemaje?
     
  7. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    picha inakuja wangu.
     
  8. a

    akelu kungisi Senior Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upload picha fasta mkuu, c unajua Wadanganyika tulivyo na hamu kuona saa ukombozi inavyokaribia!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    bado Mtwara, Lindi,Tanga, Pwani........
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wapi picha bwana ?
     
  11. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    leta mapicha
     
  12. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Picha mkuu!Fastaa
     
  13. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "NIPE NIKUPE"
    Mimi mzanzibar lakini nitaipigia kura chadema 2015 kwa rais wa muungano ili tuing'oe ccm, kwa sababu kuiondoa ccm bara ni njia nyeupe kwa CUF ZANZIBAR kuingia IKULU.
    Kama kweli itathibitika dodoma chadema imepata mapokezi makubwa, basi itakuwa ni ujumbe mwengine kuwa SIKU ZA CCM KUIONGOZA TANZANIA ZINAHESABIKA.

    Ni ukweli usiofichika kuwa wazanzibar wengi hawaipendi chadema lakini ninaamini kama viongozi wa chadema watakuwa na mkakati imara wanaweza kuzipata kirahisi kura za urais wa muungano kutokana na ukweli kuwa CUF wanaimani ushindi wa chadema bara utawasafishia njia ya kuingia ikulu kwa vile hakutokuwa na utumikaji wa MABAVU kutoka viongozi wakuu wa magamba kutoka bara.

    chadema mumeonesha njia endelezeni mapambano, hivi sasa hapa zenj wana ccm wengi wameanza kuingiwa na hofu kuwa nani atawalinda uchaguzi wa 2015 ikiwa ccm bara itaangushwa?

    viva chadema, people power.................
     
  14. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe una akili sana, kwa pamoja tutaiangusha ccm, cuf ikiingia ikulu zenji magamba tumeshawzmwaga, na tanzania itaendelea.
     
  15. L

    LUSANGA Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha mkuu tuwaone makamanda wenzetu
     
  16. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    temeke, ilala......tuendelee
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,190
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    viva CDM picha inaongea zaidi mkuu.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Magamba wanataka watumie picha za msiba wa kanumba Kama ni moja ya Mikutano Yao ndio maana hawachelewi kusema msiba oyeeeee!!!!!!!
     
  19. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peoplezzzz!!!!!!! Power!!!!!
     
  20. c

    cutienoe Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlacha wa Udom kaumbuliwa leo hapa dodoma na chadmea..jamani najaribu ku-upload picha inagoma khaaaa....ila panahappen ile mbaya.
     
Loading...