Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"CHADEMA yasubiriwa kwa hamu visiwani Pemba"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maishamapya, Oct 20, 2011.

  1. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Niko mjini Wete kwa shughuli za kikazi kwa siku tatu sasa. Nimepata nafasi ya kukutana na watu mbalimbali kwa nyakati tofauti tofauti kuzungumzia upepo wa kisiasa. Wakiwemo vijana, wazee, na wafanyabiashara. Suala la kuzama kwa meli linaonekana kugusa hisia zao kisiasa.

    Wapemba wengi wanausikitikia mwafaka na wanasema umewamaliza kwa vile sasa hakuna upinzani. Mfano wanaoutolea ni suala la kuzama kwa meli ya spice. Wanasema, suala kama hilo ambalo limeondosha watu takribani 4000 katika kisiwa cha watu takribani 400,000 ni sawa na 1% ya wakazi lilipaswa kuwa moto sana lakini sasa sawa na kama waliokufa ni sisimizi tu. Wengi wamesema - "Tunasubiri chama mbadala".

    Nilipomhoji aliyekuwa mmojawapo wa wagombea ubunge wa CUF aliyebwagwa kimizengwe kwenye kura za maoni, alisema yeye yuko tayari kuingia chama chochote mbadala. "Niko tayari kwenda chama chochote mbadala. Napima upepo tu". Nilipomhoji juu ya mtazamo wake kuhusu CHADEMA kama chama mbadala, alisema: "Tumekuwa tukilijadili hilo na wenzangu hata wengine waliokuwa wakigombea uwakilishi na tunatambua uimara wa CHADEMA hasa katika kusimamia mambo ya kitaifa. Kina viongozi madhubuti na wenye upeo mkubwa kama Dr. Slaa na wengine. Kama kitakuja kujitambulisha vema huku, tutatafakari mwelekeo wakati huko. Sisi hatukuzaliwa na CUF".

    PENDEKEZO: Naomba viongozi wa kitaifa wa CHADEMA wapange namna gani ya kutumia vaccum hii iliyotengenezwa na CUF, ili kuwa chama mbadala katika visiwa hivi viwili.
     
  2. E

    ESAM JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Natumaini wakuu wa CHADEMA wameipata hiyo na bila shaka wataifanyia kazi ipasavyo, mkuu.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chadema waende kufanya nini huko nchi za nje! Kama ni hivyo basi waende pia na Kenya.
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Naamini viongozi wa Chadema wameupata violivyo ujumbe wako
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Jaribu kumuona Daktari kabla hali yako haijawa mbaya zaidi ya hapo ulipo!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli mpemba anaweza kukubali kuingia Kanisani?
     
  7. M

    Mhutu Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa upeo wako wa hali ya juu!
    Naamini uongozi wa chama chetu umeliona hili.
     
  8. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa sasa Tanzania ni moja. CHADEMA katika sera yao juu ya muungano wanazungumzia serikali tatu katika Taifa moja. Serikali ya Zanzibar, Serikali ya Tanganyika na Serikali ya Muungano (TANZANIA). Wapemba wanachosema, CHADEMA imeonyesha kufanya kazi njema katika kutetea maslahi ya kitaifa. Visiwa vya Pemba na Unguja (Zanzibar) ni sehemu ya Taifa la Tanzania ambalo linaihusisha Tanganyika pia.
     
  9. M

    Mhutu Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unahita "kutahiriwa" mdomo kwa kauli yako hiyo!
     
  10. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ritz, mawazo yako ya udini yamechoka kama avatar yako. Sisi tunazungumzia utaifa wewe unaleta udini - wapi na wapi?
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inapendeza hii,ni vyema Chadema wakaenda huko!
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mnafiki na mdini mkubwa wewe.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mimi sijataja chama chochote mimi nimewaongelea wapemba na tabia zao
     
  14. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CDM ni chama cha siasa. Hakina udini. Tatizo lako wewe udini wa magamba unakusumbua. Na siku magamba wakianguka hakuna wa kukupokea wewe. Kwa sababu sumu unayotaka kuipandikiza kwa watu ni mbaya kuliko unavyodhani. Fikiri kabla ya kupost.
     
  15. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    yap! Sikujua kumbe kuna Watu wanaelewa. Zanzibar ni nje ya nchi, vyama walivyonavyo haviwatoshi?? Eti meli, sasa ikizama ndo iweje? Ndio maana sie tuliendelea na mashindano ya u miss kama kawa, kwani kuna mamiss wanatoka zanzibar katika miss Tanzania?
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni habari njema hiyo kadiri elimu ya uraia inavyowafikia wengi zaidi.
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu nzitunga, huyo jamaa sijui anafaidika na nini kuongelea udini dini kila siku! Jamaa anafanya vitu ambavyo mtu wa kawaida ni vigumu sana, lazima atakuwa ana sense of humanity and he must be feeling so sad for every post. Katika dunia ya leo, udini hautufikishi sehemu yeyote zaidi ya kuigawa jamii kwa manufaa ya wachache.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwakuwa akili yako imechakachuliwa na magamba unadhani hatukuelewi ulivyo mdini. Hiyo sumu ya udini itakuuwa mwenyewe na wanaokutuma.
     
  19. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hayo ni ya kweli chama mbadala cha kisiasa kinachowafaa Wazanzibari ni CHADEMA, CUF ni CCM B. Wakuu wa CDM changamkieni hiyo deal!!!!!!!
     
  20. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mgonjwa unatakiwa kupelekwa Mirembe, mbona akili zako hazijatulia kwani CHADEMA ni dini au chama cha siasa?????????
     
Loading...