Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yasomba wana-CCM mkoani Pwani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 18, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wimbi limalotikisa nchini kwa sasa la wanachama wa CCM kukimbilia CHADEMA limeingia Mkoani Pwani ambapo wanachama 250 wa CCM katika kijiji cha Mkoko, kata ya Msata, wilaya ya Bagamoyo, mkoani Pwani, wamekihama chama hicho na kujiunga na CHADEMA wakati wa operesheni ya kutembelea vijiji inayofanywa na viongozi wa chama hicho.
    Katibu wa CHADEMA Jimbo la Chalinze Gasper Shoo alisema kuwa wanachama hao wa CCM walijiunga na upinzani Mei 12 wakati wa operesheni hiyo iliyoongozwa na viongozi wengine wa jimbo.
    “Katika operesheni yetu tuliyoifanya Mei 12 mwaka huu wanachama wa CCM 250 wamekihama chama chao na kuingia CHADEMA wakiwa na lengo moja tu la kuunga mkono viongozi wa taifa wanaopambana na ufisadi na kupigania maendeleo katika maeneo mbalimbali hapa nchini,” alisema Shoo.
    Aidha aliongeza kusema kuwa wataendelea na ziara yao hasa maeneo ya vijijini ambayo CCM wamekuwa wakijivunia kupata kura nyingi kutokana na baadhi yake kutofikiwa kwa muda mrefu na viongozi wa CHADEMA.
    Mkoa wa Pwani umekuwa ni ngome kuu ya CCM kwa muda mrefu lakini sasa ngome zake zinaanza kusambaratishwa vibaya na CHADEMA hali inayohatarisha uhai wa chama hicho kwa siku za usoni.

    Source:Tanzania Daima Ijumaa
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukimwambia nape anasema eti si kweli,hakuna kitu kibaya kama uwe hujui,alafu hujui kama hujui
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    WanaCCM waliohama kwenda upinzani wenye majina ndani ya CCM kama Diwani n.k. hesabu yao haizidi sita (6) "by Nape"
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka kieleweke!
     
  5. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makamanda hongereni,msisahau na kufungua ofisi pia wapeni wanachama katiba ya chama.
     
  6. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante CDM ukombozi unakaribia bado kusini mjafika ni mda muafaka wakufika huko
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Bado familia ya Kikwete maana najua yeye Kikwte ana kadi ya chadema....
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hajui na hajui kama hajui,au anajua ila anajifariji badala ya kufarijiwa
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Mkuu Molemo, naomba kujuzwa hii pwani iko wapi bila shaka itakuwa kazikazini..
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Makamba kasha mwambia anafanya CCM ya baba yake....
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Makamba alitoa ujumbe mzito sana pale
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu Crashwise acha kunichekesha
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akili za nape ni fupi sana, ana akili inayodhani kwamba diwani anapiga kura kama 1,000 hivi. Anatakiwa atambue kuwa hao wanachama wanaowaama ndio wenye impact kwenye kura, kwa hiyo kadiri wanachama wanavyoama ndivyo kura za ccm zinazidi kupungua. Lakini kwa kuwa ana akili fupi kama mwenyekiti wake na mawazo mgando kama Mukama, anaishia kuropoka tu na povu kumtoka...
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    umenichekesha mkuu. Kina Rejao watasema uko Arusha
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    kudos cdm
     
  16. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    "Chemical Ali" wa Tanzania!
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naona sasa 'ADUI ANAPIGA IKULU'... Kwa mwendo huu 2015 ccm ijiandae kisaikolojia kuwa chama cha upinzani... Makamanda kazi nzuri.
     
  18. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  19. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape atuambie tena hao ni wale waliotakiwa kuondoka
     
  20. V

    Vunjavunja Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba si yule mzee wa degree ya matusi, imeishakula kwao.
     
Loading...