Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yashinda uchaguzi Mbeya Vijijini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Mar 13, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    WANANCHI wa Kijiji cha Ndola, Kata ya Nsalala wilaya ya Mbeya Vijijini, wamekikataa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kwa kutomchagua mwenyekiti wa kijiji hicho aliyesimamishwa na chama hicho.

    Hali hiyo ilijidhihirisha juzi wakati wa uchaguzi wa viongozi wa kijiji hicho ambapo mgombea wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Difasi Mwakisale, alitangazwa kuwa mshindi wa nafasi hiyo.

    Akitangaza matokeo ya uchaguzi huo, msimamizi msaidizi wa uchaguzi huo, Malongo Sumuni, ambaye pia ni Ofisa Mtendaji wa Kijiji cha Mbalizi, alisema kuwa Mwakisale alipata kura 513 dhidi ya mgombea mwenzake wa CCM Gilbert Mwanjela ambaye alipata kura 292.

    Awali uchaguzi ulipofanyika Desemba 11 mwaka jana, Mwakisale alipata kura 405 na Mwanjela alipata kura 288, hivyo serikali ikapata kigugumizi kumtangaza na kuitisha uchaguzi upya ambao umefanyika baada ya wananchi hao kutishia kuandamana.

    Wakizungumza na Tanzania Daima, wananchi wa Kijiji cha Ndola walisema kuwa uchaguzi huo ulifanyika kutokana na kugawika kwa Kata ya Utengule Usongwe baada ya serikali kuongeza kata katika wilaya hiyo.

    Walisema katika uchaguzi huo wagombea wote kutoka CHADEMA walishinda katika nafasi zao ambapo ilimlazimu msimamizi msaidizi wa uchaguzi huo ambaye ni Kaimu Ofisa Mtendaji wa kata hiyo, John Mwanampasi, kukataa kumtangaza mgombea wa nafasi ya uenyekiti kutoka chama hicho.

    Source:Tanzania Daima
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika Mbeya ni ngome kuu ya CDM kwa sasa
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hongera CHADEMA
    Hongera Wananchi wa Ndola
    Mapambano yanaendelea
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huu moto utasambaaa mpaka Iringa
     
  5. brightrich

    brightrich Senior Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva CHADEMA viva!
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mpaka malawi chadema ipo na inashinda chaguzi
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    LAT bana,
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni ushindi mkubwa sana huu kwa magwanda na wanahitaji kila pongezi, Mwenyekiti wa kijiji ni mtu muhimu sana. Hongera CHADEMA.

    Ngoja tuone Arumeru, mtaweza?
     
  9. Encyclopaedia

    Encyclopaedia Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana wapambanaji huko Mbeya, ALUTA CONTINUA...........tujipange zaidi for 2014/2015 kwa chaguzi kubwa za Serikali za Mitaa na Urais, Ubunge na Udiwani
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ha ha ha! Usinichekeshe bhana, yani na malawi tena! Kweli JF ni kisima cha burudani.
     
  11. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona mpaka ngazi ya kijiji inataka mabadiliko. ujue hali ya chama tawala ni mbaya sana
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    all the best
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni hatua nyingine Muhimu kabisa kuelekea ukombozi wa Kweli na sasa tunaelekea kilichukua jimbo la arumeru East
    Hongera CDM
    Hongera wana Mbeya Vijijini
     
  14. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    safi sana mbeya c jui Dar tumekunywa maji ya bendera?
     
  15. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkiambiwa wafuasi wa magamba ni malumpen mnaona mmetukanwa,wakati wenzenu wanakwenda shule nyie mlikua wapi?nani kakuambia Ndola ipo Malawi?rudi darasani mkuu!hata kufuta ujinga kidogo itatosha
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    walio sema CDM ni chama cha watu wa Kaskazini waseme sasa je huku ni kaskazini

    Lakini hii propaganda imesha kufa tunasubiri nyingine

    HONGERA SANA CHADEMA wakuu kumbukeni kuwa huku ni kwa Shitambala

     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu unayemwambia ni mpambanaji mwenzako.
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu inaleta raha sana.
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    juzi nilikuwepo hapo Dar niliona mlivyo busy na CUF hadi mkafunga barabara
     
  20. N

    Ntuya Senior Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM, chama kubwa! big up
     
Loading...