Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yashinda nafasi ya mwenyekiti wa halmashauri wilaya ya Hai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsandoAlberto, Jan 10, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHADEMA imeshinda kiti cha Mwenyekiti wa Halmasahuri Wilaya ya Hai. Hatimaye CCM wamesalimu amri baada ya CHADEMA kukinyakua kiti hicho. Wilaya ya Hai ilikuwa ni mojawapo ya maeneo ambayo kulikuwa na mvutano mkubwa wa uchaguzi wa Mwenyekiti na Makamu Mwenyekiti na baada ya mshikemshike wa Arusha CCM wamesalimu amri kama ilivyokuwa Mwanza! Aluta Continua!!!
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hii safi sana
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ccm wanataka mpaka watuchinje ndipo watupatie haki yetu kwani nchi hii kwa sasa ccm na akina makamba na kikwete ndiyo wanaoshikiria haki za watz........mpo juu lakini mwisho wenu wa kuhadaa watz umeisha
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    No source no comments
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PHP:
    Source pls jamani; hii ni habari njema inatakiwa iswe na maswali tena
     
  6. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa Kurunzi unataka source iwe Mwema au Makamba!! Source ni mimi mwenyewe ebo!! Niko Hapa na Nashuhudia tukio!!

    Nafasi ya Makamu Mwenyekiti inarudiwa baada ya kura kufungana! Nitakurushia taarifa zaidi zoezi hilo likikamilika ndugu!
     
  7. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgawanyo wa idadi ya madiwani kwa vyama ukoje huko?
     
  8. K

    Kishili JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimjuavyo Albero Msando ni miongoni mwa wanasheria wa CHADEMA na diwani wa halmashauri ya wilaya ya moshi vijijini ambaye uenyekiti wa halmashauri wa moshi vijijini unamsubiri
     
  9. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Idadi ya wajumbe ni 11 kwa 11.

    Mwenyekiti amepata kura 12. Baada ya nafasi ya Makamu Mwenyekiti kurudia wamefungana tena hivyo makubaliano yamefikiwa mgombea wa CCM nafasi ya Makamu mwenyekiti aanze kwa kipindi cha Mwaka Mmoja then baada ya hapo makamu mwenyekiti atatoka CDM kwa mujibu wa sheria ya serikali za mitaa kama ilivyorekebishwa!!

    Kwa hesabu za haraka utaona kwamba kuna diwani wa CCM ametupigia kura kumpata Mwenyekiti!! Subiri watakavyotafutana mchawi!! Si walitaka kura ya siri wakiamini watanunua madiwani wetu ili wawapigie, sasa imemeza kwao (sio hata imekula kwao).......
     
  10. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vip na wabunge viti maalum wa cdm walipiga kura?that is great
     
  11. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you Msando..

    Na vipi kuhusu hii kauli ya Tambwe Hizza, unasemaje mkuu?

    .......Alisema anasikitishwa na CHADEMA kuhoji uhalali wa Mbunge wake wa viti maalumu, Bi. Mary Chatanda, kuwa mmoja wa wajumbe wa Baraza la Madiwani wa Halmashauri hiyo wakati sheria ziko wazi kuhusu eneo gani mbunge wa viti maalumu atawakilisha.

    "Tarehe 10.12.2010 CHADEMA wenyewe walimwandikia barua Mwanasheria Mkuu wa serikali kuomba ufafanuzi wa kisheria kuhusu wajumbe wa halmashauri kisheria na katika majibu yake kupitia barua yenye kumbukumbu na. JC-A.130-74 ya 16.12.2010 aliwapa ufafanuzi kuwa ni maamuzi ya chama husika kuamua mbunge wake wa viti maalumu atawajibika halmashauri ipi.

    "Na hii waliuliza baada ya wao CHADEMA kuamua wabunge wake wawili, Bi. Grace Kiwelu na Bi. Lucy Owenya wawakilishe Halmashauri ya Hai na Mkurugenzi wa Wilaya hiyo kuwakatalia, lakini baada ya ufafanuzi huo wale wabunge waliruhusiwa, sasa wanachohoji ni nini kama si kupotosha tu wananchi kwa makusudi ili wajitafutie umaarufu bure," alisema Bw. Tambwe.

    ..........................
     
  12. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 936
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 80
    Big up CDM huyo mayor afanye kazi kiukweli kweli uchaguzi ujao tupite tena bila matatizo, tunapoweka misingi haitakiwi ije kuchukuliwa na ccm kamwe. Tujitofautishe nao kwa matendo na si maneno pekee, we need to talk the talk and walk the walk ktk maeneo yote tuliyochukua
     
  13. m

    mzambia JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hongereni
     
  14. m

    mzambia JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na bado arusha uchaguzi utarudiwa tu.
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe Alberto? Unataka makamba afe siku si zake?
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hongera sana, hiyo ndio demokrasia. Lakini sio kuingia mitaani bila idhini.
     
  17. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    For sure damu ya kina Ismail (R.I.) haiwezi kwenda bure.

    Hongera CDM wilaya ya Hai, fanyeni kazi na kuonyesha uongozi uliotukuka ili wana Hai waone tofauti yenu na waliokuwepo.
     
  18. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CDM mmepewa rungu chapeni kazi sasa ili uchaguzi ujao madiwani wote wawe ni wa chadema B>>>I>>>>G>>>U>>>P sana kwa cdm aluta continua!
     
  19. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Safi sana, tunaomba moto uendelee kuwaka mpaka mwisho!
     
  20. D

    DENYO JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera cdm na nguvu ya umma kwa ushindi sasa tutumikie umma kwa vitendo.
     
Loading...