Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yashinda kesi ya ubunge Kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, May 2, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]
    na Sitta Tumma, Biharamulo

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]
    MAHAKAMA Kuu Kanda ya Bukoba, mkoani Kagera, juzi ilitupilia mbali kesi ya madai ya kupinga ushindi wa Mbunge wa Biharamulo Magharibi, Dk. Anthony Mbasa (CHADEMA).


    Kesi hiyo namba 5/2010, ilifunguliwa na aliyekuwa mgombea ubunge kupitia CCM jimbo hilo, Oscar Mkasa.

    Mkasa alikuwa akiiomba mahakama hiyo itengue ushindi wa Mbasa kwa kile alichokuwa akidai alishinda kwa mazingira tata.


    Miongoni mwa madai katika kesi hiyo ni kuwa ushindi wa Dk. Mbasa ulichangiwa na watoto 2,325 walio chini ya miaka 18 waliokuwa wameandikishwa katika daftari la wapiga kura kinyume cha sheria.


    Mbali na mahakama hiyo kupitia kwa Jaji Richard Kibela kutupilia mbali madai hayo, imeamuru mlalamikaji kulipa gharama zote za uendeshaji wa kesi hiyo.


    Jaji Kibela alianza kusoma hukumu hiyo kuanzia majira ya saa 10:35 jioni hadi alipohitimisha na kutoa hukumu majira ya saa 3 usiku kwa kutangaza kwamba Mbunge Mbasa wa CHADEMA alishinda kihalali, hivyo ni mbunge halali.


    Akizungumza mara baada ya ushindi wa kesi hiyo, Dk. Mbasa alisema: “Nashukuru sana kwamba mahakama imetenda haki, haikumuonea mtu.”


    Alisema kimsingi mlalamikaji huyo hakuwa na ushahidi wa kile alichodai na alishindwa kuwasilisha ushahidi mahakamani.


    “Mlalamikaji alishindwa kuwasilisha hata ushahidi mahakamani. Alidai baadhi ya watoto waliopiga kura ni raia wa Burundi, lakini alishindwa kuwaleta kutoa ushahidi wao mahakamani,” alisema Dk. Mbasa kwa furaha.


    Aidha aliwashukuru wananchi wa jimbo lake la Biharamulo Magharibi kwa kufuatilia kwa karibu kesi hiyo na aliwaahidi kuendelea kushirikiana nao kwa mambo yote ikiwemo kuwapelekea maendeleo.




    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,696
    Trophy Points: 280
    Heeeeh, inamaana hii kesi imerudiwa na leo kama penati iliyofungwa kimakosa. Unajidhalilisha kamanda
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ngu007,

    Mbona unakuwa na akili za matope wewe?
    Tumechoka na post zako za kila mara ambazo zimekwisha jadiliwa humu.
    Acha upumbavu bana watu tunajadili mambo mengi.
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaharibu mjadala
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naona una misuse JF, Unarudia uzi wa tangu 30 may 2012. Kama vipi soma kwanza post za wadau wengine... Issue si kuwa na post nyingi, bali kuwa habari muhimu.
     
  6. escober

    escober JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa ana akili ya tope kweli kila saa yeye ni kucopy na kupaste issue ambazi zimejadiliwa kitambo
     
  7. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    stein unamaanisha 30 may 2012? Mbona bado sana. Du umenishua nilidhani tumesha anza mwezi june. Edit please
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    We upo shimoni mererani nini.
     
  9. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wacha utoto wewe
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Na nguruwe, kwa sababu yeye anazo kwato, ni mwenye miguu iliyopasuka kati, lakini hacheui, yeye ni najisi kwenu.
    Msiile nyama yao, wala msiiguse mizoga yao; hao ni najisi kwenu. (Mambo ya Walawi 11:07-08)
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Umetumwa ku 'neutralize'?
     
  12. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na weweeh, hapo kwenye green mmmh, utata
     
  13. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaini na wewe umetoka wapi tena. I think it is wrong destination
     
  14. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Sawa mzee wa tende na pilau!
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Ina Maana Post zangu zote zimesha jadiliwa? au una chuki na mimi, na kuniita mpumbavu, kuna sababu ya kutukanana?

    Haunijui sikujui kwanini unitukane? Sasa kama ninaweka mambo ya kipumbavu kwanini wengine wana penda?

    Una Wivu na haunijui... na nimepekeka jina lako kama abuser wewe na hao wanaokufurahia matusi yako
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe una akili gani? kuna umuhimu ya kutukanana ? Au unajiona bora?
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyu Nngu007 nadhani ana ligazeti lake fulani ambalo linatoka mara 1 kwa wiki. likishatoka na hiyo habari ana copy na kupaste humu.
    Jf ni kama supu ya moto watu hatutaki maviporo humu
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Acha mambo ya kitoto
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Unatuchosha na hizo post zako zilizopitwa na wakati,kila siku unarudia hayo hayo,unachosha na post zako za viporo vilivyojadiliwa
     
Loading...