Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yashida wenyekiti wa kijiji ruaha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.Busta, Sep 28, 2012.

  1. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Baada ya msuguano wa mda mrefu wa ccm kugoma kuitisha uchaguzi,huku wakitumia mbini chafu kuhakikisha wanafanikiwa kuongoza kijiji cha ruaha kata ya ruaha hatimaye wamesarenda na kuitisha uchaguzi ambao wajumbe walihusika kumchagua mwenyekiti na hatimaye BW.MALIWA WA CDM ameshinda hvyo anasubiria kujakudhibitishwa kwa wananchi na kuapishwa.source.mwenyewe niko kilombero
     
  2. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    lililo andikwa na MUNGU binadamu hawezi kulibadili.kuhangaika kote kule bado ccm chali, MUNGU mkubwa.
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    hahahaha....mtaishia kuramba mifupa ya mapaja, sasa hapo kupata mmeona mmekula kuku?

    Yani chadema kuna v i l a z a kweli.
     
  4. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mfa maji haishi kutapatapa,ccm wangeshinda ungesemaje?
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Aisee wewe unawakilisha kundi la vilaza wenzio wa Magamba
     
  6. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Mmetisha CDM vipi nani alikwenda huko Mnyika?
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sishangai huo ushindi, kwa sababu ni walewale.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe ndiye mama Mingoi aliyeimbwa na Twanga pepeta? Ulikuwa unakata kiuno si mchezo pale Joly Club! Ila sijakuona tangu mwenzio Shenaz kufariki. Upo wapi siku hizi!?
     
  9. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata tofali limeundwa kwa mchanga mmoja mmoja. Huyu mwenyekiti wa kijiji kwetu ni mtaji tena wa maana sana na anatuhakikishia kura zetu hapo Ruaha kwenye chaguzi zijazo. Hongera saaaana BW.MALIWA, endelea kuwaamsha wanakijiji huko waamke waachane na hii laana ya ccm. Pipoooooooooooooooooooooozz---Pawaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama kuna kitu nakithamini katika uchaguzi ni huu wa ngazi ya chini kabisa. Ukiona chama kianapata wenyeviti wa vitongoji na vijiji ujue kimesha break even. Huu ushindi unamaana kuwa hata kura za uraisi na ubunge za cdm zitakuwa nyingi zaidi! Anayebeza ushindi huu hajui siasa, kawaulize kinachowafanya ccm washindwe kulala kwa sababu ya m4c! Ccm walijua chadema ni chama cha mjini hakiwezi kufika vijijini ambako wao wamewekeza ujinga kwa faida yao. Leo hii ngoma imegeuka chadema inapenyeza sehemu ambazo hawakutarajia. Na ndiyo maana ccm sasa hawataki nadhani wako tayari waruhusu M4C mjini lakini siyo vijijini maana huko ndo wamewekwza ujinga kwa faida yao!

    Hongere kamanda ulichaguliwa!
     
  11. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hongereni sana wana-ruaha
     
  12. Marry Hunbig

    Marry Hunbig JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 1,483
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Safi sana!
     
Loading...