Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yashangilia ushindi kwa kuua

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kilimasera, Nov 2, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    KIJANA aliyejulikana kwa jina la Matekele Mbayi mwenye umri kati ya miaka 18 hadi 20, mkazi wa Manispaa ya Musoma, Mkoani Mara amefariki dunia baada ya kupigwa na wafuasi wa Chadema wakati wakishangilia ushindi wa chama chao.

    Tukio hilo lilitokea jana katika eneo la Barabara ya Nyerere ndani ya Manispaa hiyo.

    Hata hivyo akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mara, Robert Boaz alisema kuwa kijana huyo alikuwa mhalifu sugu ambaye Polisi ilikuwa inamtafuta.

    “Huyu kijana tulikuwa tunamtafuta siku nyingi kutokana na kuwa na matukio mengi ya kihalifu lakini leo (jana) alikutana na wafuasi wa Chadema ambao walikuwa wanashangilia ushindi,” alisema Kamanda Boaz.

    Alisema kuwa kijana huyo baada ya kujichanganya katika kikundi hicho cha wafuasi wa Chadema aliposimamishwa na wafuasi hao alijihami kwa kutoa panga ambalo lilikuwa kiunoni mwake na kuwatishia kuwakata ndipo walipomvaa na kumpiga.

    Kamanda Boaz alisema kuwa kijana huyo baada ya kupigwa na wafuasi hao wa Chadema alikimbizwa hadi katika hospitali ya Mkoa huo lakini kabla ya kupatiwa matibabu alifariki dunia.

    Alisema kuwa Jeshi la Polisi linaendelea na uchunguzi wa tukio hilo ili sheria ichukue hatua.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kilimasera!

    Kichwa cha "thread" na "contents" haviwiani::: Nahisi una hali ya ushabiki ndani yako ndiyo maana ukaweka ili bandiko::: Badilisha "heading" ili wasomaji waweza kuelewa vizuri halafu jaribu kuonyesha hekima::: hamna haja ya ku-instigate violence bila sababu!:nono:
     
  3. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MODS mwambieni huyu jamaa abadilishe title ya post yake kabla hatujaanza kumuadhibu halafu mtufungie.
     
  4. M

    Mojoauthentics Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Analeta ushabiki JF c aende michuzi kwa kada mwenzake
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    well said Baba E
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Basi hata wale wafuasi wa CCM waliopata ajali Tabora mtasema walipigwa na CHADEMA.
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!is it Chadema!!
     
  8. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    UYO JAMAA ALIEANDIKA IYO POST NI MSENGErema..
    mbona anatumia lugha za uchochezi???
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anyway ni zerobrain huyo!
     
  10. October

    October JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wee Kilimasera, peleka uchochezi wako kwenye blogu vibaraka kama Michuziblog au Wazalendoforums.
    Hapa Hutufai.
     
Loading...