Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yasambaratisha mkutano wa DC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Aug 20, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    CHAMA cha Demokrasia na Maendendeleo (Chadema), kimevunja mkutano wa Mkuu wa Wilaya ya Kilosa, Elius Tarimo baada ya mikutano hiyo kugongana, huku wa mkuu wa wilaya ukilazimika kuvunjika kutokana na kukosa watu. Tukio hilo lilitokea Kata ya Lumuma,Tarafa ya Kidete, wilayani humo wakati ratiba ya mkutano wa Chadema na mkutano wa mkuu wa wilaya wa kuhamasisha wananchi kushiriki sensa ilipogongana.


    Viongozi wa Chadema waliwasili katika kata hiyo saa 9.00 mchana na kuamua kufanya mkutano wao stendi ya mabasi,umbali wa mita takribani 500 kutoka sehemu ulipoandaliwa mkutano wa mkuu wa wilaya hiyo. Kufuatia hali hiyo,baadhi ya watu ambao walikataa kujitambulisha majina yao wakiwamo waliovalia sare za CCM, walianza kuzozana na Mkuu wa Operesheni wa Chadema, Singo Benson huku wakikitaka Chadema kusitisha mkutano wake ili kupisha mkuu wa wilaya.


    Saa moja baada ya Chadema kuanza mkutano wake,ujumbe wa mkuu wa wilaya uliwasili kwenye eneo la mkutano na Ofisa mtendaji wa kata hiyo,Deo Lisanga akiwa ameambatana na mwakilishi wa Kamanda wa Polisi Wilaya (OCD), walipovamia mkutano huo na kutaka usitishwe kwa madai haukuwa halali.


    Benson alimweleza mwakilishi wa OCD, Antony Mkwawa kuwa mkutano wao ni halali na una baraka zote kutoka kwa kamanda wa polisi wa wilaya, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro na Mkuu wa Polisi nchini (IGP), Said Mwema. Baada ya kuelezwa hivyo waliondoka eneo hilo na kwenda kuahirisha mkutano wa mkuu wa wilaya.

    Kwa upande wake,kada wa Chadema, Ally Bananga aliwaeleza wakazi wa kijiji hicho kuwa chama hicho kimeanzisha mpango wa kuwa na serikali mbadala katika kila kijiji na kata,ili wananchi wenye kero zao waziwasilishe kwa uongozi huo na Chadema makao makuu itafute ufumbuzi.

    My take:

    Hapo kwenye red soma kwa makini, nadhani huu ni mpangi makini wa kujiandaa kuchukua dola.

    Source: Mwananchi
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,348
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Wala Tusimshangae mkuu wa wilaya Hata ungekuwa ni mkutano wa kikwete ungevunjika tu. Jamani hiki kimbunga si cha kuzuia kwa mkono!
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    True, huo mkakati ni mzuri. Navutiwa sana na watu makini wanaoweza kuandaa na kutekeleza vitu kama hivi
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,482
    Trophy Points: 280
    heheheh kwa hili la serikali mbadala n izuri sana litasaidia kama wananchi watatoa ushirikiano
     
  5. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    do tazania bhana....mwisho wa siku kale kauchaw ka ccm 2015 watakapulza na kuchukua nch krahc
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wao wana dola sisi wanyonge tuna Mungu.
     
  7. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inanikumbusha mikutano miwli wakati wa kampeni ya uchaguzi jimbo la Nyamagana. Siku hiyo Lawrence Masha alikuwa na Jakaya Kikwete pale Sahara kukawa na watu kiduchu kwani wengi walikimbilia viwanja vya Nyakabungo alikokuwa Ezekiah Wenje.
     
  8. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mbona Pinda alisema ni wenyeviti wateule wa Magamba wa wilaya?? Mbona mnasema Mkuu wa wilaya, wilaya au Mwenyekiti wa CCM Wilaya?
     
  9. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    A very good strategy 4the CDM GVT.
     
  10. L

    Lekakui JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"][/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    Venance George, Morogoro
    CHAMA cha Demokrasia na Maendendeleo (Chadema), kimevunja mkutano wa Mkuu wa Wilaya ya Kilosa, Elius Tarimo baada ya mikutano hiyo kugongana, huku wa mkuu wa wilaya ukilazimika kuvunjika kutokana na kukosa watu.

    Tukio hilo lilitokea Kata ya Lumuma,Tarafa ya Kidete, wilayani humo wakati ratiba ya mkutano wa Chadema na mkutano wa mkuu wa wilaya wa kuhamasisha wananchi kushiriki sensa ilipogongana.

    Viongozi wa Chadema waliwasili katika kata hiyo saa 9.00 mchana na kuamua kufanya mkutano wao stendi ya mabasi,umbali wa mita takribani 500 kutoka sehemu ulipoandaliwa mkutano wa mkuu wa wilaya hiyo.

    Kufuatia hali hiyo,baadhi ya watu ambao walikataa kujitambulisha majina yao wakiwamo waliovalia sare za CCM, walianza kuzozana na Mkuu wa Operesheni wa Chadema, Singo Benson huku wakikitaka Chadema kusitisha mkutano wake ili kupisha mkuu wa wilaya.

    Saa moja baada ya Chadema kuanza mkutano wake,ujumbe wa mkuu wa wilaya uliwasili kwenye eneo la mkutano na Ofisa mtendaji wa kata hiyo,Deo Lisanga akiwa ameambatana na mwakilishi wa Kamanda wa Polisi Wilaya (OCD), walipovamia mkutano huo na kutaka usitishwe kwa madai haukuwa halali.

    Benson alimweleza mwakilishi wa OCD, Antony Mkwawa kuwa mkutano wao ni halali na una baraka zote kutoka kwa kamanda wa polisi wa wilaya, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro na Mkuu wa Polisi nchini (IGP), Said Mwema.

    Baada ya kuelezwa hivyo waliondoka eneo hilo na kwenda kuahirisha mkutano wa mkuu wa wilaya.
    Kwa upande wake,kada wa Chadema, Ally Bananga aliwaeleza wakazi wa kijiji hicho kuwa chama hicho kimeanzisha mpango wa kuwa na serikali mbadala katika kila kijiji na kata,ili wananchi wenye kero zao waziwasilishe kwa uongozi huo na Chadema makao makuu itafute ufumbuzi[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    siku hizi kuna wagonjwa wengi sana wa akili humu jamvini
     
  12. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Ya ni kweli cuz hata wahalili na wamiliki wa magazeti kama mwananchi pia......source Mwananchi la tar 20.08.2012 Mwandishi ni Venance George,

    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Chadema yasambaratisha mkutano wa DC [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Monday, 20 August 2012 09:02 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    Venance George,Morogoro
    CHAMA cha Demokrasia na Maendendeleo (Chadema), kimevunja mkutano wa Mkuu wa Wilaya ya Kilosa, Elius Tarimo baada ya mikutano hiyo kugongana, huku wa mkuu wa wilaya ukilazimika kuvunjika kutokana na kukosa watu.

    Tukio hilo lilitokea Kata ya Lumuma,Tarafa ya Kidete, wilayani humo wakati ratiba ya mkutano wa Chadema na mkutano wa mkuu wa wilaya wa kuhamasisha wananchi kushiriki sensa ilipogongana.

    Viongozi wa Chadema waliwasili katika kata hiyo saa 9.00 mchana na kuamua kufanya mkutano wao stendi ya mabasi,umbali wa mita takribani 500 kutoka sehemu ulipoandaliwa mkutano wa mkuu wa wilaya hiyo.

    Kufuatia hali hiyo,baadhi ya watu ambao walikataa kujitambulisha majina yao wakiwamo waliovalia sare za CCM, walianza kuzozana na Mkuu wa Operesheni wa Chadema, Singo Benson huku wakikitaka Chadema kusitisha mkutano wake ili kupisha mkuu wa wilaya.

    Saa moja baada ya Chadema kuanza mkutano wake,ujumbe wa mkuu wa wilaya uliwasili kwenye eneo la mkutano na Ofisa mtendaji wa kata hiyo,Deo Lisanga akiwa ameambatana na mwakilishi wa Kamanda wa Polisi Wilaya (OCD), walipovamia mkutano huo na kutaka usitishwe kwa madai haukuwa halali.

    Benson alimweleza mwakilishi wa OCD, Antony Mkwawa kuwa mkutano wao ni halali na una baraka zote kutoka kwa kamanda wa polisi wa wilaya, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro na Mkuu wa Polisi nchini (IGP), Said Mwema.

    Baada ya kuelezwa hivyo waliondoka eneo hilo na kwenda kuahirisha mkutano wa mkuu wa wilaya.
    Kwa upande wake,kada wa Chadema, Ally Bananga aliwaeleza wakazi wa kijiji hicho kuwa chama hicho kimeanzisha mpango wa kuwa na serikali mbadala katika kila kijiji na kata,ili wananchi wenye kero zao waziwasilishe kwa uongozi huo na Chadema makao makuu itafute ufumbuzi.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  13. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mon 20 Aug 1:25PM







    [TABLE]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



    [​IMG]
    RSS








    Home [​IMG] Habari [​IMG] Habari za Siasa [​IMG] Chadema yasambaratisha mkutano wa DC


    BOOKMARK THIS PAGE





    [​IMG]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"] Chadema yasambaratisha mkutano wa DC [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Monday, 20 August 2012 09:02 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]

    Venance George, Morogoro
    CHAMA cha Demokrasia na Maendendeleo (Chadema), kimevunja mkutano wa Mkuu wa Wilaya ya Kilosa, Elius Tarimo baada ya mikutano hiyo kugongana, huku wa mkuu wa wilaya ukilazimika kuvunjika kutokana na kukosa watu.

    Tukio hilo lilitokea Kata ya Lumuma,Tarafa ya Kidete, wilayani humo wakati ratiba ya mkutano wa Chadema na mkutano wa mkuu wa wilaya wa kuhamasisha wananchi kushiriki sensa ilipogongana.

    Viongozi wa Chadema waliwasili katika kata hiyo saa 9.00 mchana na kuamua kufanya mkutano wao stendi ya mabasi,umbali wa mita takribani 500 kutoka sehemu ulipoandaliwa mkutano wa mkuu wa wilaya hiyo.

    Kufuatia hali hiyo,baadhi ya watu ambao walikataa kujitambulisha majina yao wakiwamo waliovalia sare za CCM, walianza kuzozana na Mkuu wa Operesheni wa Chadema, Singo Benson huku wakikitaka Chadema kusitisha mkutano wake ili kupisha mkuu wa wilaya.

    Saa moja baada ya Chadema kuanza mkutano wake,ujumbe wa mkuu wa wilaya uliwasili kwenye eneo la mkutano na Ofisa mtendaji wa kata hiyo,Deo Lisanga akiwa ameambatana na mwakilishi wa Kamanda wa Polisi Wilaya (OCD), walipovamia mkutano huo na kutaka usitishwe kwa madai haukuwa halali.

    Benson alimweleza mwakilishi wa OCD, Antony Mkwawa kuwa mkutano wao ni halali na una baraka zote kutoka kwa kamanda wa polisi wa wilaya, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro na Mkuu wa Polisi nchini (IGP), Said Mwema.

    Baada ya kuelezwa hivyo waliondoka eneo hilo na kwenda kuahirisha mkutano wa mkuu wa wilaya.
    Kwa upande wake,kada wa Chadema, Ally Bananga aliwaeleza wakazi wa kijiji hicho kuwa chama hicho kimeanzisha mpango wa kuwa na serikali mbadala katika kila kijiji na kata,ili wananchi wenye kero zao waziwasilishe kwa uongozi huo na Chadema makao makuu itafute ufumbuzi.
    Add this page to your favorite Social Bookmarking websites
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [h=4]Add comment[/h]Tumia jukwaa ili kutoa maoni ambayo yatasaidia kulijenga taifa letu. Kumbuka, maoni yako yatapitiwa kwanza kabla hayajarushwa hewani!!!!!!
    Name (required)
    E-mail

    7000 symbols left
    Notify me of follow-up comments

    Send

    Cancel








    [​IMG]



















    [​IMG]






    [​IMG]




















    © 2007 - 2011 Mwananchi. All Rights Reserved. A product of Mwananchi Communications Ltd. ​

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Created by Affordable Webdesign company
     
  14. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Nukuu toka kwenye posti ya mdau only83

    Nimependa kuona wananchi wa vijijini na miji midogo wameanza kuelewa somo la M4C na kuwa CHADEMA ndiyo mtetezi wa kweli wa wananchi wote wa Tanzania.
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CDM na wananchi CCM na mafisadi/matajiri chukueni matatizo ya wananchi waacheni sisiem wakalie majungu na propoganda za kijinga.
     
  16. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa inaonesha wazi ni jinsi gani serikali ya CCM isivyo makini imechoka. Hivi kweli uongozi wa wilaya umeshindwa kupanga ratiba illi mikutano yote ifanyike bila kugongana? Honestly it is time for CCM to go.
     
  17. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, yaani uko mulemule, nakumbuka dhaifu alishushwa na helikopita uwanja wa nyamagana halafu wakampeleka pale sahara walipoandaa mkutano wao, watu walio kuwa pale nyakabungo hata hawakushituka, matokeo yake waliokuwa sahara ndo wakaanza kwenda nyakabungo baada ya dhaifu kuwasili. umesahau pia alikuwepo Diallo, Nape pamoja na wasanii wao kina bushoke, hafsa kazinja, wanaume tmk wote walidoda. halafu unakumbuka lile timbwili lililozuka baada ya wanachama waliokuwa wanatoka Nyakabungo kwa Wenje na wale wa Sahara kwa dhaifu kukutana pale pamba road?? F.F.U kama kawa walichafua hewa. duh!! kuna scenes zingine sio za kusahau katika maisha.
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nanukuu 'KWA UPANDE WAKE 'KADA' WA CHADEMA Aly Bananga,hatuna makada,chadema tuna Kamanda ama MAKAMANDA
     
  19. S

    Sir Wily Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya 2015 itakuwa ni zaidi ya russia revolution, chineese revlution na french revolution enzi hizooooo
     
Loading...