Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yasaidia nchi kurejeshwa katika msatri sahihi kiutawala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jatropha, Nov 25, 2010.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanaJF licha ya mapungufu yote yaliyotokea wakati wa uchguzi mkuu wa 2010, jambo moja ni dhahiri kuwa CHADEMA imesadia kuirejesha Tanzania katika uongozi unaozingatia maaadili mema.

    Hii inaweza kuthibitishwa kwa vigezo vifuatavyo:-

    a) Mafisadi wakiongozwa na EL CHENGE n.k kuonyeshwa mlango wa kutoka katika siasa za Tanzania.

    b) Kuilazimisha CCM na Mhe Jakaya Kikwete kuwatambua na kuwatunikia heshima wabunge wake ambao walikuwa wakipambana kwa dhati na ufisadi wakiongozwa na Mhe Samwel Sitta, Mhe Harrison Mwakyembe ambao walikuwa njiani kushughulikiwa kisiasa.


    Nini maoni yako kuhusu mchango wa CHADEMA katika kurejesha uadilifu hapa nchini?
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Nimekugongea "Thanks"
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ni kweli kabisa mkuu,lakin la Mhe Samwel Sitta huyo amemalizwa kabisa maan atapotea kabisa na ndio inakuwa kwishney......:teeth:
     
Loading...