Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yapoteza mvuto majimboni..Tumewachoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Judi wa Kishua, Apr 28, 2012.

  1. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    wakuu hichi chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kina zidi kupoteza mvuto kwa wananchi majimboni...
    Sababu kubwa ya kuchokwa mapema ni Wabunge wake kutumia muda mwingi kuhamasisha maandamano mikoani badala ya kuleta maendeleo.
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ficha ujinga wako na sio lazima uanzishe thread hapa
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu tunatofautiana
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umeniudhi sana kuwastua mapema hawa,wenzako hilo tulilijua siku nyingi sana lakini kwa kuwa tunajua kula na vipofu tumekua tukiwachunia tu ili waendelee kupoteza muda kwenye kususa na kuandamana huku wakiendelea kupoteza umaarufu,sasa kwa thread kama hizi wataamka hawa watu,ungewaacha tu.
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Join Date : 15th April 2012

    Posts : 158
    Rep Power : 297
    Likes Received 11

    Likes Given 0


    Hangover za Corner Bar hizi.....

     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Maendeleo endelevu ya kiuchumi hayaji bila maendeleo ya kisiasa na uwazi. Haya mawili ni nyuso mbili za sarafu moja. Usipokuwa na muamko wa kisiasa wachache watafuja mali za nchi na kuharibu uwezekano wa maendeleo zaidi.

    Ili nchi kuendelea inabidi kila mtu ajue haki yake na kuitumia vilivyo, vile vile atimize wajibu wake.

    Waache wahimize watu kudai haki zao za uraia.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi hizi rep power siku hizi invisible anazigawaje? Posts 158 na rep power 297?!
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Condo.m ya gamba at work!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    dogo unawanga siyo?
    Tumia kichwa chako kwa kuwaza kabla ya kuangukia humu jamvini kilaza wee!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kinda la siasa hili Ngoja tulisusie thread lake Mwite ritz na rejao wachangie kwaheri
     
  11. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Na wewe ni mmoja wao wana magamba
     
  12. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Umefanya utafiti?
     
  13. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hovyoo!!Umeambiwa hayo maandamano wanayohamasisha Chadema ni ya kudai nyongeza za posho za wabunge?Hivi hufahamu kuwa maadamano hayohayo unayodai umechoshwa nayo yalisaidia kupunguza bei ya sukari huko kanda ya ziwa?

    By the way,waliochoka huwa wanasema?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mmeshamaliza kuunda baraza la mawaziri na kuwa shitaki watendaji wa serikali walio tumbua pesa za umma? mtacheza ngoma ya chadema
     
  15. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najua unaongea kinyume mtakoma mwaka huu na bado mtajuta nyie matoto ya majambazi na mibaba yenu mijambaz mtahama nch hii lazma mjue kuw nguvu ya umma inawatafuna co kitu kingine bado hatua chabhe tuko nyuma yenu na hasira za kuwafurumusha twenty 15 mtahama nch majambaz ya nch hii
     
  16. GREATTHINKERMAN

    GREATTHINKERMAN Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kafanye vipimi huenda una brain damage.
     
  17. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    harafu vivu la kufikiria kweli limdandika ila mladi tu hata kushirikisha medula tu hakuna matoto ya magamba bwana
     
  18. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Ila cha CCM kinazidisha mvuto kwa kukwapua fedha za walala hoi na kuyafanya maisha ya mtanzania Jehanam? Naona Bwana uliye lala naye leo ni wa magamba na kakuloga na ngawira ya wizi ndiyomaana unaweweseka mithili ya mwenye kinyamkera.
    Nakwambia hivi ni chama chenu cha wezi na mapaka shume cha CCM kilichopoteza na kuendelea kuporomoka kimvuto kiasi hata cha wanachama wake kuficha mabilamu yao (Jezi). Kama unabisha njoo Shinyanga, Magu, Mwanza, Ushirombo au hata Kigoma kama hujaona vitoto vikikushangaa kama umejinyea vile!
    Acha kukurupuka kama mwehu andika kama great thinker vinginevyo unaishia kuwa kichekesho kama ulivyofanya.

     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yani wewe huoni wabunge wenu wanavyotumia mda mwingi kulala mjengoni!
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    masikini! pole zako
    hujawahi kusikia hata mahali hivi wakisema cdm hata wakisimamisha jiwe litashinda...hujawahi... aiseee pole sana au ulimaanisha Zanzibar...
     
Loading...