Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yapotelewa na mmoja wao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PgSoft2008, Nov 6, 2010.

  1. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamani kuna tetesi ya mtu muhimu mmoja wa chadema aliekuwa akifuatilia database in making comparison of what has been published by NEC has been lost since yesterday.

    A case has been reported to Oysterbay police station.

    Mwenye zaidi ajalizie


    Nawakilisha
     
  2. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,006
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Du, Mkuu source ya info na kama unaweza kutupatia jina lake tutafurahi may we might know his ware about
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukatoa ufafanuzi zaidi?

    Pia na source of tetesi?
     
  4. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu source ni Police oysterbay mdau alikuwepo when matters were reported. a name is currently withheld na yasemekana alichukuliwa kutoka hotel fulani iliyopo karibu na victoria petrol station akiwa katika kazi tajwa.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Msitutie presha jamani!!! tunataka facts.
     
  6. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    That is what I can give for now and am confident with all I have said including my source. Tusubiri mtajua ukweli muda si mrefu najua kuna wengine pia wana hii issue
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    PgSoft2008 naomba ufuatilie hiyo habari ndg yetu, halafu utuhabarishe zaidi, kuwa kama investigator, ambaye kazi yake inaanzia from the source.

     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli sasa ndo tutaanza kuelewa statement ya JK kuwa security should be on alert
     
  9. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanataka kushindana na Mungu?
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utawala wa kiibazazi hauna maisha marefu daima,waache wafanye watakayo ili waendelee kuwa madarakani ila siku zao zinahesabika
     
  11. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mbona mnataka kututia tashtiti , taarifa nyingine zinadai kuwa kazi hiyo ilikuwa ikifanyika nyumbani kwa kigogo wa chadema na si hotelini
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama suala liko polisi kuna haja gani ya kuficha wasifu wa huyo mtu. suala likifika polisi ni la wazi.mwaga data hapa watu wachangie kwa kujiamini
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Watu wakijua fulani kakamatwa na makachero, wataogopa kumtesa kwani watajua wanafuatiliwa nyendo zao, kuficha jina la mhusika humsadii aliyekamtwa!
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Wakuu ni kweli huyo kijana amepotea katika mazingira ya ajabu ajabu tu na mimi nimeipata toka police osterbay. yeye alikua anajumlisha matokeo ili Chadema wawe na uhakika hasa idadi ya kura zilizoporwa alipotoka nje wakamdaka wakaondoka nae.

    CCM mda wao wa kuondoka umefika na kamwe hawawezi kuzuia hilo. kwa sasa naelekea hapo police ili nipate hali nzima halafu ntawambia.
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    chapakazi mungu kaingiaje hapa?
     
  16. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mungu na Yesu ni wa chadema peke yako.

    Well inawezekana pengine aliekamatwa ni yule aliehusika na kifo cha mhe wangwe ndio maana hatajwi jina anyway ngoja tusubiri.
     
  17. g

    gomezirichard Member

    #17
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani suala hilo ni kweli dakika kama tano nimeongea na mnyika naye amenidhibitishia kuwa ni kweli ila hawawezi li associatte jambo hilo na matokeo ya uchaguzi bado wanafanya follow up

    mzee gomezi
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hii siyo tetesi tena?, je hii inaweza kuwa sababu iliyo mfanya Dr ashindwe kuongea na wananchi leo....
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Kidogo kidogo sura halisi ya udictator wa jk na serikali yake unaanza kujidhihirisha. Tunaomba wadau mtupatie vielelezo zaidi na hata jina la mlengwa ili watu wavuvuzele peupe. Maana hakuna kitu mwizi asichopenda kama kujulikana kwa jamii inayomzunguka kuwa mwizi.
     
  20. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii hatari kubwa...
     
Loading...