Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yapigwa Marufuku kufanya maandamano Morogoro......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Molemo, Jul 8, 2011.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    SERIKALI wilayani Morogoro imetoa onyo kwa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kusitisha maandamano yake iliyokusudia kuyafanya hivi karibuni katika baadhi ya mikoa ukiwamo wa Morogoro.
    Onyo hilo lilitolewa juzi na Mkuu wa Wilaya ya Morogoro, Said Mwambungu, mbele ya wenyeviti na watendaji wote wakati wa uzinduzi wa sherehe za miaka 50 uliofanyika katika ukumbi wa Mount Urugulu mjini hapa.
    Katika uzinduzi huo uliohudhuliwa na viongozi waandamizi wa serikali ngazi ya wilaya wakiwemo wakurugenzi, Mwambungu alisema haoni haja ya kuruhusu maandamano ya chama hicho kutokana na kuonekana kutokuwa na tija.
    “Kama ni kweli wanataka kuandamana kwanini walazimishe kupita katikati ya mji...wakitaka kuandamana waanzie Bwani Mindu-kuelekea Sangaganga au Mikese kwenda Chalinze au waanzie Kihonda kuelekea Dakawa,” alisema Mwambungu. Hoja hiyo ambayo awali ilitolewa na baadhi ya viongozi akiwamo Chifu Kingalu Mwanabanzi wa 14, Meya wa mji wa Morogoro, Amir Nondo na Mbunge wa zamani, Issa Ramadhani Kiombwe, ilitiwa nguvu na mkuu huyo wa wilaya alipodai kuwa yanalenga kuvuruga amani nchini.
     
  2. n

    niweze JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanini cdm wanaomba vibali anyway? hakuna haja, twendeni mtaani na tunasababu nyingi sana za kumwondoa kikwete na wabunge wao, wanagombania posho wakati wanancho hawana hata pesa ya mlo mmoja.

    cdm this time fanyeni kitu kiwe cha ukweli na lazima tuonyeshe hatutaki hii serikali kabisa.
     
  3. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160

    Every man got to decide his own destiny
    And in this judgement there is no partiality
    So arm in arm with arms we'll fight this little struggle
    ‘Cause that's the only way we can over come our little trouble
    CHADEMA you're right. You're right. You're so right.

    You're right
    We go fight (We go fight)

    We'll have to fight (We go fight)

    We're gonna fight (We go fight)
    Fight for our rights (bob marley edited)
    HAO WANAOPAYUKA NI KINA NANI KATIKA NCHI HII? CHADEMA TUSIKATE TAMAA MOTO NI ULEULE MBAKA KIELEWEKE. SISI NI MBELE KWA MBELE NYUMA NI MWIKO MBAKA UKOMBOZI WA KWELI WA TAIFA HILI UTAKAPOPATIKANA
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mkuu wa wilaya mpuzi kweli huyu
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yeye hajui kuwa wananchi wanaweza kumuondoa kwenye hicho cheo? hawa wanaCCM wamejisahau sana
     
  6. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weee DC acha woga, achia watu wawashe moto. Unaogopa utakuunguza? Hata ukikataa mtaungua tu
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo mzee mbumbu wa shereia za nchi, ngoja uteuzi mpya atemwe tu
     
  8. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Huyo "KADA"mkuu wa Wilaya hajui kazi yake yeye azuie Maandamano kama nani...Maandamano yatafanyika kama kawa na akitaka Amani ivurugike awatume hao Polisi kupiga watu Risasi na Mabomu.
     
  9. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    amelewa ulevi wa madaraka, ana ubavu wa kuzuia maandamano ya cdm, anatafuta cheap populirity anafiikiri morogoro ni mali ya ccm.mawazo ya kipuuzi kweli
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Sasa anashauriwa na wajinga na yeye hazichekechi unategemea asitoe pumba. Makada wa CCM tangia lini wakakubali maandamano ya Chadema.
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    kumbe wakuu wa wilaya nao wana nguvu sana nilikuwa sijalitambua hilo.
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huyo DC atakuwa anatumia makamasi kufikiri. Sidhani kama ana hata chembe ya ubingo ulio sawa sawa. anasema maandamano hayo hayana tija ila kuandamana kwenye mapori (mfano toka Mikese kwenda Chalinze kwake hayo yana tija!!! Hawa ndiyo vibaraka wanarudisha nyuma maendeleo ya nchiyetu kwa manufaa yao binafsi? @?~@%&(***)_
     
  13. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mmmh! kazi kweli kweli! Mkutano wa serikali unaeuka mkutano wa itikadi za kichama. Kama ana madaraka hayo si angoje CHADEMA walete hiyo taarifa ya maandamano halafu aizuie? Yeye si ndio mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama ya wilaya ambayo mmoja wa wajumbe wake ni OCD? si angoje OCD amwambie ... 'CDM wameleta aarifa ya maandamano, unasemaje afande'; kisha aseme kwa urahisi tu neno moja: "Zuia". Kwanini anatafuta public sympathy kama sio uoga?

    Nionavyo mimi; hawa wakuu wa serikali wamepewa maagizo ya kuzuia maandamano ila wanahofu yasije yakatukia ya Arusha; kwa sababu wanajua CDM hawatakubali maelezo rahisi rahisi kama vile uvunjifu wa amani.

    Hee!!! Said Mwambungu unalo hilo. Jiandae kwa presha kushuka na kupanda maana CHADEMA wanakuja hao. Pi pi pi ....
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hawa ndio wanaanzaga hivi hivi ili watume polisi na kuua Watanzania.
     
  15. S

    Sobangeja Senior Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwambungu anabweteka na kuntamka bila kufikiri.Asubiri nguvu ya uma ukizingatia hii nchi ni yetu sote si ya wanasiasa waliolewa madaraka ka Mwambungu.Upuuzi mtupu!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pressure ipo juu hata kabla wazee wa kazi hawajatua Moro. Kinachowapa kiwewe ni ratiba tu. Homa ipo juu, kila wakikumbuka ujumbe unavyoingia akilini mwa Raia kila mmoja anaweweseka. Wakati wa wananchi kufunguka na kuelewa ndio sasa, muda wa kuwakataa wakuu wa wilaya na mikoa ndio leo. Tumechoka na kundi la viongozi wasio na tija wanaomtumikia mtu mmoja badala ya wananchi. Moro subirieni nguvu ya umma inakuja ........
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    yale yanayofanywa na NAPE ndo yana tija? huyo mzee alosema kiazi kweli, yaani wakishashika madaraka wanaona km wana hati miliki na ardhi ya watanzania.
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Umesema yote mkuu sina la kuongeza !
     
  19. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema kama lile dege la vita B52...hata kama hako ka mwambungu kakatae..the B.52 will rock all over the moro twn
     
  20. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyo Mwambungu anakiherehere cha m...k..j.. wa asubuhi! kufanya maandamano ni haki ya raia wa nchi hii. Kusema zuia maandamano ni matumizi mabaya ya madaraka, suala la tija kwake hawezi kuona coz mwisho wa siku pple watajua haki zao na hawatapenda tena kunyanyaswa ktk kazi zao,madai na maisha kwa ujumla.
     
Loading...