Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yapiga kambi jimbo la Nyang'hwale kuisambaratisha CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Feb 12, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Kamanda Rogers Luhega,aliyekuwa mugombea ubunge jimbo la Geita 2010 kwa tiketi ya CDM,katibu wa BAVICHA wilaya ya Geita bwana Vicent Paulo maarufu kwa jina la Dear Mama,diwani wa kata ya Kasamwa kupitia CDM bwana Mahenge na makamanda wengine wameamua kupiga kambi ya mwezi mmoja kutoa elimu ya uraia katika vijiji vyote vya jimbo la Nyang'hwale ambapo leo walikuwa katika kijiji cha Bukwimba wamefungua tawi na watu 105 walirudisha kadi za CCM na kujiunga na CDM,kesho watakuwa kijijini Karumwa.Nitaendelea kuwajuza zaidi kuhusu operation hiyo bila kusahau picha.Hakuna kulala mpaka kieleweke.

    UPDATES.

    Muda huu makamanda wanapita kila kitongoji hapo kijijini Bukwimba kusikiliza kero mbalimbali toka kwa wananchi ili ziweze kuwasilishwa panapohusika kwa utatuzi,baada ya hapo safari kuelekea kijijini Karumwa itaanza.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Karibu tupe raha
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hao ni wale walioipigia kura ccm, na sasa wamechoshwa na usanii wa ba mwanaasha, poleni kwa kungeja maisha bora.
     
  4. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    harakati kama hizo ndio antivirus za wanaosubiria maisha bora,na watazidi kukimbia tu.kazeni buti makamanda wetu.tupo pamoja
     
  5. Z

    Zuker Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakikubal sana CDM fikeni na kijiji cha Lushimba tuonane makamanda.viva cdm.
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
  7. M

    MALAGASHIMBA Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongelen sana
     
  8. S

    STIDE JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    CHADEMA mmepasahau sana sana sana Bukoba vijijini!!! Siwasikii mkiunguruma huko, wananchi wanahitaji mabadiliko!! Tafadharini tembeleeni huko, toeni elimu ya uraia, waamsheni waliolala!!
    Tunajitahidi kadri ya uwezo wetu kuwafikishia ujumbe ila tunaomba mtuongezee nguvu!!
    Poleni sana na hongeleni kwa kazi nzuri inayoendelea nchini, hakika UKOMBOZI u-karibu!!!
    PEOPLEEEE'S................!!!
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazeni buti vijijini 2015 tutafanikiwa tu
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pipoooooz
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo liko vjjn cku zote.wakikomaa,mjini itakuwa kama kumsukuma mlevi tu
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Kweli Chadema imekuwa ...ukiona initiative za operesheni za kisiasa zinaanzia ngazi ya jimbo ...na kupata mapokezi makubwa toka kwa wananchi basi ni dalili za kuimarika kwa chama. ......zamani operesheni ya siasa hata kwenye ngazi ya kijiji ilikuwa unasubiri kiongozi atoke makao Makuu ya chama ......Leo ....hata viongozi wa Chadema ngazi ya jimbo .....wanapata mapokezi ...

    Ccm pamoja na ukongwee na mtandao wake siku hizi wakitaka kufanya operesheni za kisisasa lazima Waite angalau Wajumbe wa NEC.....na tena sio wote
    ..
     
  13. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa hiyo, nitaifanyia tathmini ya kina baadaye kwa sasa napita tu
     
  14. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Endeleeni hivyo hivyo,mie pia huku jimbo la Bariadi Mashariki naendelea kutoa elimu ya uraia vijiji vya Lugulu,Zanzui,Kabale na Kinamweli,hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  15. K

    Kwaito Senior Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wambie wasisahau kijijini kwetu Busolwa
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh teh! Ba mwanaasha
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tz bila serikali legelege inawezekana
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sawa kamanda
     
  19. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani nauliza mwenyekiti wa BAVICHA mkoa wa KILIMANJARO ni nani? Moshi vjjn, vunjo na same pamelala huu ni mkoa wa wasomi na wapenda mabadiliko tafadhali kamanda amka tuanze kazi, Ephata Nanyaro keshaikamata Arusha na amekua ni alama ya mkoa ww upo wp?
    Cyril Chami, Anna Kilango, Maghembe, Mathayo David
    Ni wa kuwashulikia mapema.
     
  20. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up kamanda ! Mfikishie Rogerz ujumbe huu, mavuno ni mengi mno Nkome but hakuna wavunaji, njooni huku tufungue ofsi, mabalozi wa ccm hawapo tena. Mola awa tangulie ktk harakat za ukomboz wa pili wa Taifa letu.
     
Loading...