Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yapewa msada na christian democratic union.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkigoma, Jun 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chama kinachotawala nchini ujerumani CDU ambacho msingi wake mkubwa ni kuwaunganisha wakristo Duniani, ili kupambana na uislam, kimetoa msaada wa fedha na mafunzo kwa vijana wa chadema 50 ambao waliondoka juzi kuelekea nchini humo.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    Haya tuambie chama chenu kilipokea msaada toka wapi wa kuendesha ugaidi na kuchoma makanisa na kuchoma moto shule zinazo milikiwa na makanisa au unafikiri hatujui dhamira yenu?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Hee hii habari bado ipo tu? Mbona ni ya uchochezi? Kijana ebu weka link au majina ya wanachadema walioenda huko kwa mafunzo!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halafu wanakataa wao sio wapinga dini.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ewe Mwenzetu MkiGoma,

    Kwa kweli ninakushukuru mno kwa kutuletea taarifa hii njema ya CHAMA CHETU CHA WALALAHOI kubarikiwa japo ka-msaada toka huko ulikokutaja weye.

    Kimsingi, kwa kuwa CHADEMA ndio kama hivo tunakijenga ki-shida shida hivo hivo, si sawa na vile VYAMA MATAWI YA CCM nchini, kwa kweli bado tunaomba sana misaada iongezeke kwa faida ya walalahoi wa nchi hii kupata utetezi uliotukuka bila ubaguzi wa rangi wala wa kidini.

    Hivyo, huko unakotembea wewe mwenzetu chonde kawaambie nao Budhist Democratic Union, kama wapo, nao wakatuletee misaada mingine maana ndani ya nchi hii kila kitu CCM kishatafuna na MAFISADI wake mahiri ile mbaya.

    Mwenzetu, endapo utakutana hata na Hinduist Democratic Union popote pale walipo nao kawaambie kwamba CHADEMA chama cha Walalahoi wa nchi hii tunahitaji misaada yao kujenga wigo mpana na imara wa ki-demokrasia kwa wote ndani ya nchi hii.

    Asante sana kwa kutuletea hiyo taarifa murua wa misaada kwetu; nilikua sijaipata bado.
     
  6. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    CHADEMA sasa mnakomba kila aina ya misaada pasipo kujali itikadi ya mtoaji. Conservative nao misaada yao ikiambatana na masharti ya kushabikia ndoa za mashoga MNAKULA MISAADA YAO. Hiki chama cha CDM hakina nia nzuri na watanzania, msimamo wenu ni kuuza nchi yetu kwa gharama yeyote
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwani kuna ubaya gani ...?
     
  8. T

    Topetope JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Udini unaletwa na watawala wanao juwa ni kiasi gani wana tunyonya ili tusioji,madini,fetha za rada,tusioji,mikopo ya wamafunzi Ccm tumewashitukia imekula kwenu mazima
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hivi vyama vyetu vya siass si vinapewa ruzuku na serikali ili vijiendeshe? Sasa hii misaada toka kwa wakoloni ya nini?
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Sawa ndugu hilo linaonekana limekugusa, je sabodo nae ni mkristu?mbona waislam wakiichangia cdm hamsemi?
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wadini wengine haoo...
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    "Kishida shida" huku Mwenyekiti anaenda mkutanoni na VX 8 sita!
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Serikali ya CCM si inakusanya kodi, mbona mwenyekiti kutwa kucha yupo kwa wakoloni kuomba vyandarua?
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Beneath the much lauded peace lies religious strife that could easily flare up into a wondrous flame. Tanzanians we must tread carefully.
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Baba akishika bakuli na watoto hushika bakuli.
    Fuatilia familia ya matonya.
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naona UDINI na UCHAMA kwa pamoja hapa!...sijui bana,ila tuwe makini na haya majambo!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teh teh umempatia kweli
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna mtu aliyeuza nchi kuliko Kikwete? Hujasikia wewe Mtanzania uliyezaliwa ndani ya nchi unaitwa mtu wa pembezoni? Mtu aliye ndani ya mduara wenye shamba kubwa na utajiri ni mzungu mwekezaji.
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Habari yako haina source imeka kama wale madada poa wa ohio!
     
  20. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Wale waliochoma makanisa wao wanapinga nn?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...