Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yapewa gari na yazidi kujipanua hadi nje ya Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bemg, Jun 24, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema imezidi kujiimarisha hadi nje ya mipaka ya Tanzania baada ya mwanachama mpya Hussein Msabaha kukabidhi
    gari tawi la washington DC ili liweze kutumika kwa ajili ya kuwafikia watanzania wapenda mabadiliko wanaoishi Marekani.

    Hongera watanzania munaotambua nyakati na kutambua wajibu wakila mtu kuleta mabadiliko katika taifa letu.

    Bofya hapo chini ujisomee mwenyewe
    Blog: VIJIMAMBO
    Post: TAWI LA CHADEMA WASHINGTON DC LAKABIDHIWA GARI NA MDAU HUSSEIN KAUZELA MSABAHA
    Link: VIJIMAMBO: TAWI LA CHADEMA WASHINGTON DC LAKABIDHIWA GARI NA MDAU HUSSEIN KAUZELA MSABAHA
     
  2. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inapendeza kwa watanzania waishio nje kuisuport chadema
     
  3. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Heko mdau, Mungu akuzidishie
     
  4. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi inaendelea
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaaani hii scraper ya mwaka 1645 ndo chama kinakabithiwa?

    kweli chadema ni chama cha makapi

    hii gari nahisi viwanda havitengenezi tena
     
  6. F

    Falconer JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 598
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Yaaani hii scraper ya mwaka 1645 ndo chama kinakabithiwa?
    kweli chadema ni chama cha makapi
    hii gari nahisi viwanda havitengenezi tena

    Dr. Kupeng'e, unajina kubwa lakini hamuna kitu kichwani?. Mbona unaona choyo chadema wakipewa gari na mpenzi wao. Mimi si chadeema lakini nawafurahia wenzangu kwa kudumisha umoja wao. Siasa si chuki.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Chadema si mafisadi thus hatuhitaji ma VX
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya mambo hayaendani na ufisadi hili gari hata upewe bure huwezi kuendesha
    kila siku itakuwa kwa FUNDI

    HVI ILI NA GARI GANI

    [​IMG]
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Usishangae Daktari hiyo ndo M4C, itakuacha na maswali mengi sana lkn ndo hivyo tunaelekea kwenye ushindi 2015
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    We mrembo kwani hili gari lina matatizo gani kwenye inji ambayo barabara zake sio kama za Bongo?
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    GARI gani linatumia site mirror moja?

    kwanini wamepiga picha moja?

    Hivi hii ni aina gani? toyota, harrier, benz?
     
  12. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usijali sana juu ya aina ya gari, cha muhimu ni kama injini iko fit au la, pia huu ni mwanzo tu na inaonesha jinsi gani wanachama wa CDM walivyo na moyo kunjufu na chama chao hata huku nje ya nchi....
     
  13. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kweli Magwandammepotea kwa gari ambalo litafanya watu wachangie kila siku kwenye mikutano ili liende garage.fikirieni kuhusu hasara na sio kufungua tawi lisilo na Mantiki yote katika chama.kwani wapiga kura wapo Tanzania.
     
  14. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ama kweli watu wengine mang'amuzi hakuna!! WOW!!! Hapo ujumbe si juu ya uzuri au ubaya wa gari!! Gari ni ishara tu nje!!. Lakini la msingi hapo ni kile ambacho kiko nyuma ya pazia la hilo gari yaani Uzalendo na mwamko wa watu kuipenda Chadema!! Umenipata lakini?
     
  15. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mradi mwingine huooo, maana matengenezo yake si kidogo
     
  16. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii nadhani ni Chevrolet Suburban (1980s) Kama sikosei.
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hapa Marekani mradi gari unawasha inawaka hatuiti scrapper. Ukitaka kuona scrapper nenda Cuba uone magari ya 1952 yanavyotumika kama taxi. Jamaa kajitolea gari lake litasaidia usafiri wa hapa na pale wewe unaona makapi. Ulaaniwe na kiroho chako cha kijuba.
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Dr. Roho mbaya, hii ni Chevrolet Surbuban. Kaugulie huko!
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tume ya katiba si ujifunze hata kupongeza jamaa yangu? Kweli Watanzania wajue tu walivyo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hizo gari si bure tu USA, huyu jamaa kawatusi kweli kweli.
     
Loading...