Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yapeleka majeshi ya ardhini Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tony Almeda, Sep 21, 2011.

  1. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau kile chuma cha pua kinachogwaya na magamba kiko njiani kuelekea uwanja wa mapambano Igunga.
     
  2. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mara baada ya kugundua kuendelea kudhoofika kwa CCM huko igunga CHADEMA imeamua kupeleka kuanzia leo, Jumatano kikosi maalum cha kampeni.

    Jeshi hili litaongozwa na ZITTO KABWE, GODBLESS LEMA, JOHN MNYIKA NA HALIMA MDEE. Wakuu hapa magamba kwisha kazi!!

    SOURCE: MWANAHALISI Sept 21
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    hapo pazuri, wote wanakubalika
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jimbo limehamia cdm haaa haaa haaa haaa haaa
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mpaka uongozi wa kijiji utabadilika sasa. Moto chini
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Si magamba wainue tu mikono juu? The game is up! They just cannot fool all the people all of the time!
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Labda bado wanakategemea kale ka-hoja kao ka yule DC 'kudhalilishhwa' ambako wanadhani katawasaidia. Nasikia yeye mwenyewe DC anapinga kutumiwa ile picha katika kampeni za CCM.
     
  8. p

    politiki JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    MIKAEL AWEDA : MPELEKENI NYERERE MAENEO YA VIJIJINI.

    kulingana na utafiti wa gazeti la mwanahalisi CCM ina nguvu sana maeneo ya vijijini mwa kaskazini ya igunga kwenye kata kama 4.
    sasa maeneo hayo dawa yake ni kumpeleka vicent nyerere kwani jina la huyu babu ndio watu wengi limewaweka ccm sasa wakimuona
    hata watu NDANI YA FAMILIA YA NYERERE HAWAITAKI CCM HIYO INAWEZA KUWA KIVUTIO KIKUBWA KUWASHAWISHI WATU WA VIJIJINI
    KUBADILIKA NA PILI LAZIMA TUKUBALI KUWA SIASA ZA TANZANIA BAHATI MBAYA BADO ZINATAWALIWA NA MAJINA KWA KUTUMIA JINA LAKE ANAWEZA AKAWA KIVUTIO KIKUBWA CHA KUKUSANYA WATU WENGI ZAIDI KWENYE MIKUTANO HIYO NA HATA KUWABADILI MAWAZO.
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu, unamaanisha kuanzia Mkuu wa Wilaya hadi uongozi wa kijiji?
    Kama ni hivyo kweli moto chini...
     
  10. s

    saluu Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana peoples powerrrrrrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kuboresha tu hii post yako, siku ya kupiga kura wajaribu kuwaweka wabunge wao kwenye vituo vya kupigia kura hasa vile wanavyo hisi vinaweza kuwa rahisi kwa kuchakachulia matokeo. Angalizo wasimuweke Shibuda na wa aina yake, anyway nadhani hata wao wanajua kati yao nani ni mbwa mwitu katikati ya kundi la kondoo.
     
  12. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hii ni kamata mwizi men! kamata mwizi dad! Oh mama!
    Yaani sisiemu hawaelewi tu kwani hata kaimu mkuu wa mkoa wa Tabora Bw. Mussa Chang'a amekubali jimbo linakwenda CHADEMA na hivyo sisiemu watakuwa wapinzani.

    Ni hayo tu!!
     
  13. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama inawezekana ianzishwe kampeni ya mtaa kwa mtaa!!pelekeni wasomi wenye hoja zinazohusu ccm na hali ya uchumi wa mwananchi mmoja mmoja,
     
  14. b

    ben genious Senior Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani shibuda anawezakuwa kabadilika na aende pia
     
  15. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu sijui ni uelewa wako mdogo? hata sikuelewi. wewe umesema ccm wameanza kudhoofika, halafu tena chadema wanaongeza majeshi? ya nini? wakati adui husika yupo dhaifu? Rephrase it to clarify. Other wise poor thinker.
     
  16. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka kieleweke, hawakuwa na hoja wala ajenda yeyote huko Igunga, naona kukamatwa kwa yule dc ndo wamepata ajenda. watuambie nini hasa kipya walichonacho huko igunga
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Anaweza kuwa amebadilika kwani sasa huenda anaogopa kufukuzwa CDM baada ya kuona kesi ya madiwani wa Arusha imeporomoka.
     
  18. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lo! mi nifikiri majeshi ya vita kama tunavyoona Libya kumbe ni wapambanaji na wateteaji wa walala hoi.Mungu atasimama upande wa upinzani ili jimbo lisibaki mikononi mwa chama cha mafisadi.
     
  19. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poor thinker ni anayeridhika hovyohovyo, ila great thinker hana tabia hiyo, na ndicho cdm wanachokifanya.
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na kitaeleweka Mungu yu pamoja na sisi na CDM
     
Loading...