Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yaondoa fitna iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by WISTON MWINUKA, Oct 8, 2012.

  1. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chama cha demokrasia na maendeleo chadema leo kimefanya mkutano wa hadhara ambao umehudhuliwa na mamia ya watu,viongozi kadhaa wa chama walikuwepo miongoni mwao ni Mh.Nassari,Mh.Msigwa na kamanda Bananga ambae amejiunga na CDM akitokea CCm yapata miezi mitano iliyopita.Mambo mengi yamezungumzwa na viongozi hawa walipokuwa wakihutubia hapa manispaa ya Iringa katika eneo la Mwembetogwa ambapo ndipo mkutano umefanyika,Viongozi hawa wa CDM wamewataka wana Iringa kutodanganywa na wanaopita mitaani kukitukana chama na kumkashifu Mh.Msigwa,Pia wamelaani vikali mauaji ya muandishi wa habari Daud Mwangosi na wamemshangaa Mh.Rais kwa kushindwa kutoa hata rambirambi kama alivyofanya kwa marehemu Kanumba!Viongozi hawa wamewataka wananchi kutohofia kufa ili ukombozi wa kweli katika nchi hii uweze kupatikana.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    weka mapicha mkuu, wengine ni kama tomaso
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Weka picha tupambanue vzuri mkuu
     
  4. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Vizuri ila tupia ata ka jpg....
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu mkutano umehudhuriwa na maelfu kwa maelfu ya watu.Nimefanikiwa kuzipata picha nitaweka asubuhi.
     
  6. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    fitina ipi hiyo
     
  7. k

    kilaboy Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Fitina ya kusema kuwa Chadema ni wauaji na watu wa Vurugu.
    Embu jaribu kujiuliza kwanini hakukuwa na vurugu kwenye mkutano wa leo
     
  8. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    431688_423470804366905_1317499443_n.jpg Hali kama ivi mkuu
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Wananchi wanachagua mchele ni upi na makapi ni yapi!!!
     
  10. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    M4C with no apology!
     
  11. k

    kamandamakini Senior Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  12. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo haziwezi tokea vurugu bila polis ccm kuingilia!
     
  13. P

    Pepo Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yakupasa kuamini
     
Loading...