Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yamvuruga Waziri Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 2, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mikutano ya Vuguvugu la Mabadiliko (M4C) inayofanywa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) wilayani hapa, Mkoa wa Geita, imezoa makada 201wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), akiwamo Mwenyekiti wa
    Kitongoji cha Buhungu, Kata ya Kigongo.

    Makada waliotimkia Chadema kutoka Jimbo la Chato linalowakilishwa na Waziri wa Ujenzi, Dk. John Magufuli, kwa nyakati tofauti, wanatoka katika Kijiji cha Muganza, Kasenga, Busaka na Igando, Kata ya Bwera, ambako chama hicho kimefanya mikutano ya hadhara.

    WanaCCM hao walidai wamekihama chama hicho kwa sababu wamechoshwa na mwenendo wa siasa zake, walizodai zimechangia maisha ya wananchi kuwa magumu.

    Source:Nipashe
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hawa ccm si walivunja nyumba za wananchi huko?
    acha wale jeuri yao.
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duhh makilomita haya.
     
  4. C

    Chademason Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good news. change is soon coming.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    M4C With no apology
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks,freedom near the door
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,901
    Likes Received: 5,331
    Trophy Points: 280
    Hakuna kulala mpaka kieleweke!
     
  8. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kanyaga twende makamanda, mpaka kieleweke. Pipoooozz,,,,,Pawaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika wananchi kule wameamua.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    For sure...
     
  11. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,392
    Likes Received: 6,002
    Trophy Points: 280
    tatizo anajenga kwa watu anasahau nyumbani kwake. Japo Magufuli ni jembe, lakini mwache aende na mafuriko ya M4C. Liwalo na Liwe.
     
  12. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hizo ni rasha rasha tu,
    ngoja sasa dr magufuli aje akiwa amekariri urefu wa kutoka dar hadi geita kwa kilometer
     
  13. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chadema go go. hakuna kulala
     
  14. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    AKSANTE BABA. JIMBO ILO LA MAGUFULI 2015 TUTAKUWA TUNAMKABIDHI KAMANDA PIA DR BENEDICTOR LUKANIMA. MAGUFULI ITABIDI AJIFUNZE UVUVI KWANI HATOKUWA NA CHAKE. PEOPLEEES POWEEEERRRr....
     
  15. C

    Concrete JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jembe gani hili? Huyu magufuli ni hasara kubwa sana kwa taifa na CCM.

    Hatasahaulika kwa matukio ya Igunga, uuzwaji nyumba za serikali, hasara za ubomoaji holela nk.
     
  16. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hasara ya kutunza samaki pia
     
Loading...