Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yamuhamisha dc igunga mama kimario.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Jun 29, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Rais Jk amemuhamisha kituo cha kazi mkuu wa wilaya ya Igunga Fatma Kimario kwenda kisarawe pwani.

    Chanzo cha habari kinasema mama huyo amehamishwa kimya kimya hii inatlokana na mama huyo kutokuwa na mahusiano mazuri na wanainchi hivyo kushindwa kutimiza majukumu yake vizuri.

    Chanzo hicho kinasema tlokea ya tukio la kupigwa na watu wanaosadikiwa nai CHADEMA alipoteza kabisa mvuto kwa wananchi.

    Kama unakumbuka vizuri tukio lile lilikuwa ni doa kubwa sana kwake baada ya kukutwa akiendesha kikao cha siei na watendaji wa vijiji na wazee kwa lengo la kuichafua CHADEMA kilisema chanzo hicho.
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Kesi iliyokuwa inawakabili wabunge wa CHADEMA kwa kumvua hijab iilikwishaje?
     
Loading...