Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yamtumia Ole Millya kumvaa Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commited, Jun 24, 2012.

  1. commited

    commited JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    SOURCE MWANANCHI LEO TAREHE 24/06/2012


    Na Peter Saramba, Arusha | 24 June 2012

    KAMPENI ya Chadema ya Vuguvugu la Mabadiliko (M4C) inayoandamana na kauli mbiu ya vua gamba vaa gwanda leo itatua katika jimbo la Monduli, lililopo chini ya Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa.Chadema itamtumia aliyekuwa Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Arusha na mmoja wa maswahiba wa karibu wa Lowassa, James Ole Millya ambaye hivi karibuni alitimkia kwenye chama hicho kikuu cha upinzani nchini.

    Katika vuguvugu hilo, Chadema itafanya mikutano kadhaa ya hadhara na wa kwanza ndio unaotarajia kufanyika leo na kuhutubiwa na viongozi kadhaa mashuhuri miongoni ni wabunge wa chama hicho wanaohudhuria kikao cha Bunge kinachoendelea Dodoma.

    Katibu wa Chadema Mkoa wa Arusha, Mchungaji Amani Golugwa alisema kuwa mkutano wa leo ni uzinduzi wa kampeni kubwa inayotarajiwa kundeshwa wilayani Monduli kwa muda wa zaidi ya wiki mbili.

    Alisema kampeni hiyo inalenga kuhamasisha jamii ya wafugaji wa Kimaasai kuunga mkono harakati za kudai mabadiliko kifikra, kiuongozi, kisiasa, kiuchumi na matumizi sahihi ya rasilima za taifa.

    Akizungumza kwa njia ya simu jana, Mchungaji Golugwa alisema pamoja na Ole Millya, mkutano huo pia utahutubiwa na Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Arusha, Samson Mwigamba, Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake (Bavicha), Cecilia Ndosi na Alli Bananga; aliyewahi kuwa Mwenyekiti wa UVCCM Wilaya ya Arusha na Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa CCM taifa.

    Viongozi wengine wa kitaifa, wakiwamo wabunge wanaohudhuria kikao cha Bunge, mjini Dodoma, alisema wanatarajia kuhudhuruia.

    "Tumetoa mwaliko kwa Wajumbe wa Kamati Kuu (CC) na baadhi ya wabunge wetu wanaohudhuria kikao cha bunge Dodoma kuhudhuria mkutano huo mkubwa," alisema Mchungaji Golugwa

    Alisema mkutano huo utafuatiwa na mikutano mingine katika Wilaya za Arumeru, Longido, Karatu, Ngorongoro pamoja na Arusha mjini.

    Hii itakuwa ni mara ya kwanza kwa Ole Millya kwenda kumwaga sera za Chadema katika jimbo la swahiba wake tangu atangaze kung'atuka CCM wakati huo akiwa ni Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Arusha.


    CCM Monduli wasema

    Akizungumzia ziara ya Chadema wilayani humo, Mwenyekiti wa UVCCM, Wilaya ya Monduli, Julius Kalanga alisema chama chake hakina hofu na oparesheni za Chadema, kwani kina uhakika kinaungwa mkono na wakazi wengi wa wilaya hiyo.

    "Ni haki ya kidemokrasia kwa vyama vyote vya siasa kuendesha shughuli za kisiasa, kujijenga kwa wananchi," alisema na kuongeza:

    "Chadema waje Monduli hata kila siku Wakiweza. Hatuna wasiwasi wala mashaka na ziara zao, kwani tunaungwa mkono na zaidi ya asilimia 95 ya wakazi wa Monduli."

    Lowasa anaonekana kuwa na ushawishi mkubwa katika jimbo hilo kutokana na matokeo ya ubunge mwaka 2010, kuzoa asilimia 98 ya kura zote.

    NAOMBA MAKAMANDA MLIOPO HUKO MONDULI MTUPE UPDATE TAFADHALI.. ILI TUONE MASAI NA NDUGUZETU WENGINE WANAHAMASIKA KIASI GANI... KARIBUNI
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hii nimeipenda sana.........

    Peoples power........
     
  3. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ccm imekubali m4c kufanya mkutano kule kwa EL basi ujue uchaguzi ujao tutaisiklizia ccm maana kama ninavyoijua wamasai wanamsimamo mkubwa sana
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Millya anakwenda Simanjiro kulikomboa jimbo.
     
  5. t

    tupak Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magwanda wangewasiliana kwanza na daktari wa EL maana alvyoenda ujerumani aliambiwa asipewe habari za kushtua shtua maana mabadiliko yanatakiwa yatokee bila kupoteza uhai wa mtu
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Walioko hiko tupeni kinachojiri.
     
  7. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Olesendeka kapasua miwani baada ya. Kusikia neno ole milya
     
  8. commited

    commited JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wakuu hakuna mtu aliyepo huko Monduli atupe ma update ya ukweli, au huko hata network hakuna
     
  9. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asije akatugeuka kama walivyofanya akina Guninita.
     
  10. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkutano ni mkubwa sana unafanyika mto wa mbu,wapo mwenykiti wa mkoa,Nanyaro ambaye ni mwenyekiti wa BAVICHA mkoa,na Makamanda wengine
     
  11. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa amepanda NANYARO anaeleza masikitiko yake ya kauli za mbunge wa monduli jinsi anavyolalamika kuwa ajira kwa vijana ni janga la kitaif na bomu litakololipuka mapema, badalay ya kueleza suluhisho naye analamika kama wananchi,Lowasa amekuwa WWaziri mkuu na bado ni mwenyekiti wa kamati ya bunge usalusalama na ulinzi,yupo,bado yupo kwenye nafasi ya kuchukya hatua badala ya
     
  12. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa ni mwenyekit wa chadema mkoa,nanyaro kafunika mbaya namuona na ipad yake pale
     
  13. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hakuna cha ole millya wala nini hatogombea nahc kutakuwa na jembe lingne
     
  14. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kumbe na we upo dah ndo kitaa hapa karbu
    K
     
  15. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nipo umekaa kwa wapi,mie nipo huku kwa nyuma,weka picha mkuu maana natumia mchina,kweli huyu Nanyaro kafunika mbaya sana,hasa ujinga wa ccm
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,931
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Weka picha.
     
  17. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    asante kwa updates,tuweekeeni picha jamani km inawezekana,ili magamba yajionee
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135

    Mwandishi wa habari hii ni mfitinishi na mchonganishi, nadhani anaweza kuwa mtu wa Bakwata au Uamsho maana watu wa aina hii wote wako CCM .Kichwa habari na yaliyomo huko hayana mahusiano jamani .Nchi hii longo longo eneno ?
     
  19. commited

    commited JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    endeleeni kutupa update, zaidi picha wakuu tunashukuru kwa hizo info
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mkuu pamoja sana
     
Loading...