Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yamtikisa Maige, alazimika kukimbilia jimboni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Mar 8, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    na Ahmed Makongo, Kahama



    WAZIRI wa Maliasili na Utalii, Ezekiel Maige, ameonekana kutikiswa na maandamano yaliyofanywa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) mkoani Shinyanga hivi karibuni, baada ya kuamua kukimbilia jimboni kwake kuzima moto uliowashwa na chama hicho.
    Juzi na jana, Waziri Maige alilazimika kufanya mikutano katika vijiji mbalimbali vya Jimbo la Msalala analoliongoza.
    Katika mikutano hiyo, Maige alitumia nafasi hiyo kuwabeza CHADEMA akisema maandamano na mikutano yao haina tija yoyote, bali ni kuzorotesha shughuli za maendeleo ya wananchi.
    Wananchi wengi ambao sasa wanakabiliwa na ugumu wa maisha ikiwa ni pamoja na kupanda kwa bei za bidhaa mbalimbali waliambiwa na Maige kuwa huu ni wakati wa kutekeleza wajibu wao wa kujiletea maendeleo kuliko kutumia maandamamo ya chama hicho ambayo yana nia ya kuwapotosha.
    Maige alikwenda mbali zaidi akiwataka wananchi waache kudai haki zao kwa kutumia maandamano hayo, kwa sababu wanatumia muda mwingi wa uzalishaji mali kwenye mambo yasiyo na tija.
    "Uchaguzi ulisha kwisha, sasa maandamano ya nini….watu wanaacha shughuli za kuzalisha mali na maendeleo kwa ujumla wanakwenda kwenye maandamano ambayo hayana tija yoyote, wananchi tusikubali kudanganywa," alisema.
    Aidha, Waziri Maige aliwataka wananchi kuelekeza nguvu zao katika kutekeleza majukumu yao ya kifamilia, sanjari na kutekeleza miradi ya maendeleo hususani katika sekta za elimu na afya. Sekta ambazo zote zimekuwa zikilaumiwa kutokana na kuwa na matatizo mbalimbali yasiyokidhi haja za wananchi. Maige ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Msalala, hata hivyo alishindwa kutetea hoja yake ya kuwataka wananchi wasiandamane kutokana na ugumu wa maisha badala yake akijikuta akitambua bayana juu ya changamoto zinazolikabili jimbo hilo katika kujiletea maendeleo. Wakati huo huo alichangia mifuko ya saruji zaidi ya 4,000 kwa ajili ya ujenzi wa zahanati, ambapo kila kijiji alikipatia jumla ya mifuko 20, na kuwataka wananchi kuwa mstari wa mbele katika ujenzi wa zahanati katika vijiji vyao.
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Chadema Kahama
     
  3. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Juzijuzi nilikuwa jimboni kwake, ukweli CDM inakubalika huko na nafikiri kama wasingechakachua basi sasa hivi habari ingekuwa nyingine
     
  4. markach

    markach Senior Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo poa, Maige anatetea kitumbua chake, Badala ya CCM kuishutumu chadema waishukuru kwa kuwahamusha kutoka usingizini na kuwakumbusha majukumu yao. Vile vile wajue CDM sio chama cha msimu kama walivyokuwa wanasema ktk kampeni bali ni chama cha wakati wote
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ule mwisho umekaribiiaaaaaaa! haka ka wimbo kazuri sana
     
  6. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pesa alizotumia kununulia mifuko ya saruji ni fedha za jimbo sio zake. Asitake kuwadanganya watu kuwa ni fedha zake kutoka mfukoni.

    Hata akibwabwaja kiama kinakuja. Kansa bado inawala taratibu
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Masikini kijana, atakua aliogopa kusikia CMD wamekwenda kubomoa ngome, kweli CMD ni mawimbi makali, kila mtu anachanganyikiwa akisikia wimbi limepita, anakurupuka kwenda kupoza, wataahirisha shughuli zao nyingi wakifuatilia kila wimbi litakapopita.
     
  8. S

    SERVER Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SASA WANA JAMIII NDIYO TUJUE UMUHIMU WA MAANDAMANO,JE ANGEPATA MUDA SANGAPI KUDHURU JIMBONI KWAKE KAMA SIKIFO CHA NYANI?UNAJUA HAWA VIONGOZI NI WANAFKI SANA NA WANATUMIA UDHAIFU WA WANANCHII KUWADANGANYA KWA MAFUMBO NA KEJELI SIZIZO NA MSINGI,KWA KIFUPI CCM WAMELOWA NA HAWANA JIPYA NA SIDHANI KAMA WAZIRI WA NCHI YUKO SAHIHI KUZUNGUMZIA CHADEMA MAJUKWAANI KWANI HIYO NI KAZI YA MAKAMBA NA YEYE VYEMA KUTEKELEZA MAJUKUMU YA KISERIKALI KWA MASLAI YA TAIFA NA SIKULETA KEJELI SIZIZO NA MANTIKI MAJUKWAANI KUWA CHADEMA WANAKOSEA KWANI SIKAZI YAKE KISHERIA NA ANATAKIWA KUFANYA KAZI KWA VITENDO NA SILAZIMA ATOE MSAADA KIPINDI CHA MATATIZO TUUU LENGO KUZIMA MOTO,NAAFAHAMU KUWA WATU WENGI WAMESOMA NA HATUNA KAZI KUTOKANA NA URASIMU WA VIONGOZI,KWAIYO MUDA TUNAWO WA MAANDAMANO KWANI TUNAPUNGUZA STRESS NA KUBUY TIME,ATAFUTE HOJA ZA MSINGI NA SIKUJIBARAGUZA KUFUTA MADHAMBI YAKE NA YA CHAMA CHAKE!!!PEOPLE POWER:wink2:
     
  9. s

    smz JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wan JF,

    Ni kweli waziri Maige leo yuko Kijiji cha Kakola kilicho karibu kabisa na mgodi wa Bulyanhulu. Nimemwona akiendesha kikao cha ndani kwenye ki mgahawa kidogo sana kinachoitwa "Machame Bar". Wakati huo gari la serikali idara ya maji la wilaya ya Kahama linapita mtaani likiwatangazia wananchi wahudhurie mkutano wake kwenye shule ya msingi Kakola kuhusu siku ya wanawake.

    Baada ya kikao chake anaelekea shule ya msingi kakola, ambapo nimemwona anahutubia wanafunzi wa shule hiyo pamoja na wananchi wasiozidi 100 chini ya mti wa shule.

    Wananchi wanaendelea na shughuli zao kama kawaida hamna anayejua kama kuna waziri na mbunge wao leo pamoja na gari la serikali kupita likitangazia wananchi.
     
  10. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Jamani CHADEMA inaiweka CCM kwenye mstari! Kila mtu anajua kuwa Wabunge wa CCM wakishachaguliwa tu,wote wanahamia Dar na kuanza kuongoza majimbo yao kwa remote control. Mpaka miaka 5 inapokwisha ndipo wanarudi tena kwenda kuomba KULA.

    Safari hii ni tofauti kabisa. Tunashuhudia wabunge wakirudi mara mbilimbili kwenda kuweka mambo sawa mara tu Peoples Power inapotembelea kwenye majimbo yao. Hakika hii ndiyo aina ya Upinzani tunaohitaji Tanzania kwenye hii karne ya 21.

    CDM is really a Watchdog ! KEEP IT UP CDM. We love you all.
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Mwanzo wa mwisho wao,hawana thamani tena.
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    safi sana cdm lazima wazitumie sana posho zao majimboni safari hii
     
  13. peck

    peck JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CHADEMA nendeni majimbo yote Tanzania ili na wabunge wengine wa ccm wakatoe misaada makwao kabla kiama chao hakijafika.
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Naona sasa huo ndiyo mkakati wao. Kila baada ya maandamano makubwa ya CHADEMA wanarudi majimboni ili kuweka mambo sawa na kutoa rushwa kwa pesa za walipa kodi. Nadhani hizo pesa alizonunulia saruji ndizi zile pesa ambazo Wabunge wametengewa ili kusaidia kuendeleza majimbo yao katika mambo mbali mbali.
     
  15. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ccm itafanya kazi ss
     
  16. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kinachonivutia kwa hawa jamaa ni kimoja kwamba:
    Wanapanga mikutano yao mashuleni ili kushinikiza walimu wawalazimishe wanafunzi kuhudhulia ili wasiumbuke!!
    ITS REAL CUTE!!
     
  17. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ppoooz Pawaaaaaaa!!
     
  18. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana kazi kubwa ya kufanya majimboni, nafikiri siku zijazo maandamano yatazuiiwa tena kwa taarifa za kiintelinsia, maana yanawapa tabu watawala
     
  19. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCm ni kama bao la mwisho wamechooka na wanalitafua bao kwa shidaaaaa halipatikani, jasho linawatoka hadi m******n:rain:
     
Loading...