Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yamtelekeza mbunge aliyemvua hijabu mkuu wa wilaya(hii ndo chadema zaidi ya huijuavyo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpunumpunyenye, Dec 11, 2011.

  1. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nimesikitishwa sana na ubaguzi uliopo ndani ya chadema,hivi karibuni ktk harakati za chadema kuhakikisha kuwa wanashinda uchaguzi igunga, mbunge wa viti maalumu na wenzake walimdharilisha kwa kumvua hijabu mkuu wa wilaya igunga kwa kuhisi alikuwa anapigia kampeni ccm.

    mbunge huyo susan kiwanga amefikishwa mahakamani na wenzake kwa kosa hilo, mbunge huyo alikuwa akilalamika hayo muda mfupi kabla ya kuanza semina ya viongozi wa cdm tarehe 7/12/2011 mjini morogoro ktk ukumbi wa BZ hotel, namnukuu "nimetoka tabora kwenye kesi hivyo sikupata haya mafunzo, kesi yenyewe chama kimeniachia mwenyewe.. na hata wakili anayenitetea ni wa kujitolea na ni mzee sana hivyo huwa muda mrefu huwa anasinzia mahakamani kwa hiyo mambo ni magumu kwangu kwa upande wa kesi, unajua sisi wabunge ambao hatutoki kaskazini hatuthaminiwi kabisa ndani ya chama japokuwa mimi nilijitolea kuzunguka nchi nzima ktk kampeni za urais na slaa" .

    hata hivyo kuonyesha kukata tamaa kwa mbunge huyo hata alivyoingia ndani ya ukumbi wakati wa kujitambulisha alisema "huwezi kuwa kiongozi bila kufungwa" susan aliponda sana mfumo wa chama kuwajali hasa wabunge wa kichaga kama lema, kiwia ambaye ndiye alikuwa mkufunzi siku hiyo.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwanza karibu sana JF. Naona hii ni post yako ya 3.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mi hapa sicomment chochote.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Habari kama hi ni ya kuchangiwa na akina Rejao, FAizaFox na wengine wenye hulka ya kiitikadi. Hakuna uthibitisho wa kauli yako kwa ulichokileta hapa.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    mkuu tupe source ili tupate authority ya kucoment. mimi nataka tu uthibitishe kama kweli alisema kuwa wabunge wa kasikazini ndio wanathaminiwa ndani ya CDM; hilo tu basi. sitajali kwamba hii ni post yako ya kwanza ama tatu au mia mbili kwani hata mbuyu ulianza kama mchicha
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Karibu Jf.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tupatie picha za na video za huyo mbunge wakati anatoa hizo comments.
     
  8. t

    tweve JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu jf,ugeni nao una mambo!
     
  9. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu angalia hapo kwenye red. Hivi leo ni tarehe ngapi?
     
  10. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umetumwa kupima upepo?
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Makameruni kama hawa tunatakiwa kuyapotezea yasitupotezee muda.
     
  12. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ni tarehe 7/12/2011 mkuu na ilikuwa kwa mikoa karibu yote
     
  13. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hata chadema waliambiwa hivihivi wakati wanaanza mkuu
     
  14. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tatizo la waongo huwa sahaulifu sana na hawana umakini, hiyo tar 17/12/2011 walifanyia mkutano ndotoni au sayari ingine ambayo tarehe zao ziko mbele ya dunia?

    Hata kama unaongea cha ukweli unaonyesha kama umetumwa tu wewe
     
  15. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kwa vyovyote vile source ni Nape! La, sivyo source ni Malaria Sungu!
     
  16. T

    Tanganyika jeki JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35


    Mwambie akitunga uongo awe makini na taarifa zake. Tarehe 17/12/2011?
     
  17. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    sawa mkuu lakini tazama hoja na sio idadi ya hoja
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona thread ya Invisible juu ya Shimbo kuiba trillion 3 hukuomba source?
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Siku hizi nikikuta siredi inachangiwa na hawa jamaa huwa sina haja ya kuifuatilia ni kupoteza muda najua mwisho wake ni mipasho kwa kwenda mbele.
     
  20. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    umetumwa na suzi au? hamu nyingine bwana labda iltaka akina lema waku........england
     
Loading...