Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yamtambua kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kadogoo, Nov 12, 2010.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii picha ya kamati kuu ya chadema imenishtua kidogo baada ya kuona picha ya rais kikwete ikiwa imetundikwa ukutani na chini ya picha hiyo ya rais wamekaa viongozi wa chadema ktk mkutano wao huko dodoma akiwemo mgombea urais wa chadema dr. W. Slaa!!!

    nashindwa kuelewa nini tafsiri yake? Ndio chadema wanaanza kumtambua jk taratibu? Naomba ufafanuzi wa hii picha au hiki kikao kilifanyika ktk ukumbi upi?

    nauliza kwa nia njema kabisa, matusi na hasira naomba tuache!

    angalia hii picha: View attachment 16780
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hawajawahi kusema hawamtambui.
     
  3. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Wewe Je? Unamtambua rais mwizi?
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Jiulize kuwa huo ukumbi ni wa nani kwanza halafu ndo utapata majibu vizuri hapo sio kweye afisi ya chadema mkulu hence huwezi kuamua utundike picha gani hapo aisee fikiria kwanza vitu vingine jamani
     
  5. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka hiyo ni ofisi ya bunge......so hawana ujanja, ni kama atavyokuja kufungua bunge lazima wawepo....
     
  6. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si ndio maana nauliza? Wewe kama unajua huo ukumbi ni wa nani si utuambie basi?
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hujawahi kukuta picha za JKN, Mwinyi, Mkapa et al? Picha yake inaweza kukaa hata ofisi za Chadema zikiwa na maneno "J.M Kikwete - rais wa awamu ya nne".
     
  8. m

    mamtaresi Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo ulitaka chadema wakika pale waichome hiyo picha ya jk?
     
  9. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Picha haiwezi kubadili ukweli zitatundikwa hadi c.h.o.o.n.i but ukweli utabaki pale pale
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,755
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    nafikiria kujiondoa jf, maana great thinker uwezi kureta thread za kiudaku kama hizi, nadhani hivi vitu vingine muwe mnampostia eric shigongo, kule kwenye magazeti ya udaku ndiko kunakostahili. Ofisi yoyote ya serikali lazima kuwe na picha ya rais aliyepo madarakani. Swala la wizi wa kura ni swala lingine, kimsingi kwa mujibu wa katiba yeye ndio rais, sababu ameshaapishwa. Period.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Hilo jengo wanalofanyia kikao ni la nani?
     
  12. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sina shaka kamati hiyo imefanyika kwenye ukumbi wa hotel fulani. Hizo sio ofisi za Chadema, sasa kama mwenye jengo ameweka picha ya Kikwete waiondoe? Akili ya ajabu kabisa. Wewe ngojea matamko na sio picha.
     
Loading...