Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yalipuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlengo wa Kati, May 1, 2011.

  1. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa Chama cha DP,Mchungaji Christopher Mtikila amesema CHADEMA hakipaswi kuaminiwa na Watanzania kwa kuwa ni chama chenye mafisadi na Wafanyabiashara haramu.

    Pia amefananisha maneno yanayotolewa na Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa kuwa ni sawa na yaliyokuwa yakitolewa na mmoja wa viongozi nchini Uganda.

    Mtikila aliyasema hayo jana wakati akiongea na Wandishi wa habari Ukumbi wa Traventine, Mtikila aliongeza kuwa "ni unafiki kwa Viongozi wa CHADEMA kujifanya ni wapambanaji wa Ufisadi kwa kuwa chama chao chenyewe kimejaa ufisadi wa kutisha, ninakwenda kufungua kesi Mahakama Kuu dhidi ya kuwaonyesha ni jinsi gani walivyo hatari, kesi ninayo kwenda kufungua ina husiana na utata wa kifo cha Mwanasiasa Chacha Wange nina ushahidi juu ya baadhi ya viongozi wa juu wa Chadema kuhusika na mauaji hayo"alisema Mtikila.

    Aidha alisema kesi hiyo itahusisha na baadhi ya Viongozi wa Chadema kujishughulisha na biashara haramu na jambo hilo ni Ufisadi. Kutokana na hali hiyo Mtikila aliwataka wananchi kutafakari kuhusu utajiri wa kupindukia wa Viongozi wawili wa chama hicho Philemon Ndesamburo na Freeman Mbowe.

    Mtikila alihoji na kubeza hatua ya CCM kujivua gamba akisema CCM ina mafisadi wengi na sio hao watatu tu. Kama kweli CCM wanataka kupambana na Ufisadi wawatimuwe mafisadi wote ambao orodha yao ni ndefu!
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,451
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Msongo wa mawazo unamsumbua.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mtikila si anatumika na pia ana hongeka kirahisi.
    Siyatilii maanani maneno ya mtu mla rushwa, alihongwa na Rostam, Watanzania bado hatujasahau.
     
  4. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Huyu Mtikila ni miongoni mwa wapuuzi wengi tuu kwenye nchi yangu, kwanza yeye hatupendi kabisa sisi waislamu na ni kinyonga, sijui hapa yeye kapewa pesa na nani mbona anawatetea wagalatia tuu kuwa ndio wasafi ndani ya CCM? KWANI aliwataja Sumaye, Warioba etc mbaona hakumtaja Salim, Mwinyi etc ni mshenzi tuu wa kupuuzwa huyu hapa kuna jambo anataka kutuaminisha ili tumuone naye ni msafi,

    Arudishe fedha za Muislamu mwenzetu Rostam tukajenge madrasa kwa ajili ya Allah, kwanza ndipo asikilizwe.
     
  5. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mtikila biashara yake ni hapo mahakama kuu. kama hana kesi basi hana cha kufanya.
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtikila akikusumbua kwa maneno yake mbofumbofu we mwambie "Rostam huyo anakuja" atageuka na kusema "yupo wapi!" kisha we unapita kwa ulaini. Hana hamu na Rostam ndo breki yake.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    NIMEISHI NA MTIKILA KARIBU MIAKA 5 PALE ILALA BREWERIES MAGHOROFANI,MTIKILA NI MTU HATARI HASA ANAPOKUWA NA NJAA,ANAWEZA FANYA LOLOTE AU KUSEMA LOLOTE HAOGOPI,NI MWANASIASA HATARI KWA SABABU SIASA ZAKE NI ZA KUPIGA,YAANI ANAWEZA LETE STORY FULANI ILI MWENYE NAYO AKISIKIE AMWITE AMKATIE MKWANJA,NI MBAMBAISHAJI MBAYA SANA:disapointed::disapointed:
     
  8. x

    xman Senior Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ningekuwa simfahamu mtikila ningekaa nakujiuliza sana, lakini ameshazoeleka huyo kwa kujitafutia umaarufu kupitia wenzake, ningemshauri aspend more time katika kujenga chama chake kwasasa,
    MTIKILA BE SERIOUS!!!!!!
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Shule na madrasa kipi cha muhimu maalim?
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Anazeeka vibaya!
     
  11. c

    chelenje JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So, mkatieni chake anyamaze la sivyo tulieni siye tupate issues
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Naomba kukumbushwa ni kwanini alipigwa mawe kule mara baada ya chacha wange kufari...
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Anazeeka vibaya! Sasa hao wamemwibia nani? Hawakusanyi kodi!
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama alivyo kati na CCM...
     
  15. x

    xman Senior Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani mtikila sio hata wakujiuliza mara mbili, anapoteza muda mwingi katika mahakama na baadhi ya kesi ambazo hazina msingi wakati angekuwa anatumia nguvu hiyo katika kukijenga chama chake ambacho mpaka sasa kinapumuli mashine, kama vipi aachane na chama awe mwanasheria maana yeye bila kwenda kisutu haoni raha kabisa
     
  16. m

    mwanaone Senior Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Mwenyekiti wa DP, Mchungaji Christopher Mtikila (pichani), jana alishambuliwa kwa mawe wakati akihutubia mkutano wa hadhara. Mchungaji Mtikila alishambuliwa mjini Tarime alipokuwa akiwanadi wa gombea wa chama chake wa Udiwani na Ubunge. Habari zilizopatikana kutoka huko jana jioni zilisema kua, Mchungaji Mtikila alipatwa na mkasa huo wakati akizungumzia kifo cha aliyekuwa Mbunge wa Tarime (CHADEMA), marehemu Chacha Wangwe kwamba kilisababishwa na watu fulani. Kwa mujibu wa habari hizo, Mchungaji Mtikila alipata maeraha kadhaa kichwani ambapo alipelekwa katika zahanati ya Tarime na kushonwa nyuzi tatu na Dk. Philemon Hugilo. Aidha, ilielezwa kwamba, Mchungaji Mtikila alilazimika kuvalishwa shuka nyeupe kutokana na nguo zake alizokuwa amevaa, kutapakaa damu. Habari zaidi zilisema watu wanne wametiwa mbaroni kuhusiana na tukio hilo.
    SOURCE: Nipashe/Mzee Wa Mshit
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tetetetete! Mtikila endelea kutufumbua macho!
     
  18. A

    AridityIndex Senior Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA bana mkiambiwa watu wa aina ya akina Mtikila hawafai kuungwa mkono kisiasa ni waropokaji tu mnakuwa wabishi. Oneni sasa hivi kuna tofauti gani kati ya kauli za mtikila na za yule jamaa mwingine wa kwenye chama chenu mgombea urais 2010.
     
  19. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawana tofauti kabisa afadhali Mtikila anaenda na mahakamani yule mwingine ni maneno maneno!
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,012
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Ahahaha!! leo ndio nimejua kumbe Pro-Chadema-JF wengi ni pumba, huyo Mtikila mmemsifia sana tena mmechukuwa maneno yake kama Reference kawambia Ridhiwan Kikwete Tajiri mkubwa tena mmechangia hiyo thread kwa kasi ya ajabu, saizi anawafahamisha ubaya wa Chadema mnakataa, Hongera Mtikila kwa kutujuza ukweli sisi wengine tulikuwa atujui
     
Loading...