Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema: Yala njama dhidi ya serikali.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Straight, Jul 18, 2012.

  1. S

    Straight JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie cdm kwa kweli mnatupa shida sana... Ili mradi tu mtimize ile ahadi yenu ya nchi kutotawalika... Na habari zilizopo ni kuwa mmekula njama ya kudhamisha meli iliyokuwa ikielekea znz... Na hii kulingana na uchunguzi tuliofanya imebainika kuwa mliona wivu kwa jinsi ya serikali ya bara na znz ilivyolighulikia kwa umakin na uchunguz wa hali ya juu ikiambatana kuwawajibisha wote waliosababisha ajali ya MV SPICE..
    Our take: Plz cdm achen kula njama ya kuzamisha vyombo vya baharini.. Uchunguz unaendelea ukiongozwa na kamanda kova.. 2nahuakika 2tawatia nguvuni 2 cdm...
     
  2. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,456
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa, manake hata wale manahodha wa meli ile walivaa magwanda ya CHADEMA.
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,476
    Likes Received: 3,480
    Trophy Points: 280
    kweli kuna watu hamnazo duniani
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    CDM wamenza asubuhi ambapo wamesababisha ndege ya ATCL ivunjike dirisha la kioo cha upande wa kushoto wa rubani. Ndege hiyo ilitoka Dar kwenda Mwanza via KIA. Matokeo yake ikabidi iwe grounded palepale KIA leo hii asubuhi. Tunahisi chama hiki kina mahusiano ya moja kwa moja na Ali-Shababu.
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hata mie nimekata tiketi kibao na abiria wengi walikua wamevaa magwanda
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hatuhamii huko kwenye hiyo topiki mpya unayotutafuta kinguvu nguvu kuingilia bila kwanza kujua swala Dr Ulimboka.
     
  7. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,592
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    nahodha ni mkenya
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Pia CDM tokea asubuhi inaleta upepo mkali sana hichi ni Chama cha kikanda kabisa
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    chadema inasababisha machafuko!kwi kwi kwi!serikali dhaifu!
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    meli ya mwaka 1984 mpaka leo hii inafanya kazi unategea nini mbona kuku anakushinda akili akiona giza linaingia anajua ni usiku anajongea ndani. ndege za ATCL ni mbovu nani hilo halijui? mmekodisha ndege mbovu mnategemea nini? hamtaki kufanya service ndege eti hamna hela mnategemea nini? acha upumbavu wenu usiyo na maana. mpaka upepo unauvuma baharini eti umesababishwa na chadema, duuh hii kali sasa. acheni kufukuza upepo na kivikimbia vivuli vyenu.
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna upepo unaitwa kaskazi huu upepo unashabihiana na chadema kabisa.
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    .......tena mwendawazimu
     
  13. M

    MpendaCHADEMA Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mnatapika.....ungetakiwa uwe kwenye ihiyo meli. sio tu wamekula njama na nyama pia! mlichoma makanisa na kunywa viroba vya watu mkafikiri mtakua salama.....hapo bado.
     
  14. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Awa awa chadema si ndo walimteka ulimboka kweli chadema noma mnafanya mzee wa kaya kutopata usingizi atujakaa sawa wakamteka tena mwanasheria nemc alafu nasikia kuna mpango mwingine wa kumteka mzee wa kaya
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dah!Sina la kusema,nitarudi baadae
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nahodha aende akatubu kwa Nabii na Mtume Mkuu, Mwashamu Askofu Gwajima kule Kawe haraka juu ya hili ili kuturahisishia uchunguzi mzima hapa ila ofisi za jahazi hili nimesikia kwamba ni pale pale tu pa siku zote Magogoni kama kawaida.

     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    naona ccm mumeamua kutoa kafari baada ya kuona upepo huendi vizuri
     
  18. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,357
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    teh teh teh,basi hata nyerere nae aliuwawa na chadema,nyambaaaaaaf,ushenz ushenz tu kupoteza malengo
     
  19. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Awa awa chadema si ndo walimteka ulimboka kweli chadema noma mnafanya mzee wa kaya kutopata usingizi atujakaa sawa wakamteka tena mwanasheria nemc alafu nasikia kuna mpango mwingine wa kumteka mzee wa kaya
     
  20. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kakojoe, ulale!, kafara zenu na kutokuwa makini kusimamia vyombo vya usafiri, msiisingizie Chadema, kagueni vyombo vya usafiri vizuri, angalieni hali ya hewa na ubora wa vyombo ndio mviruhusu kufanya safari
     
Loading...