Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Yakwetu Hayawahusu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Oct 24, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Imekuwa ni kawaida kwa makada wa CDM waliopo JF na katika uongozi wa kitaifa KUPAYUKA kwa mambo yasiyowahusu;
    1- CCM Mbeya imechagua timu dhaifu
    2. Uchaguzi wa UWT umetoa timu mbovu
    3. Uchaguzi UVCCM umechagua watoto wa vigogo na wafuasi wa mafisadi.

    kwa ufupi hizo ni dalili tosha kuwa CDM hawana jipya, BADALA ya kushughulikia mambo yao ili waimarishe chama chao wanaishia kutumia muda mwingi kuwa waropokaji dhidi ya chama kinachopendwa na watz walio wengi - CCM.

    Ushauri wa bure, CDM tumieni muda mwingi kukijenga chama chenu kienee BARA HADI PWANI, MASHARIKI NA MAGHARIBI, KASKAZINI NA KUSINI, vinginevyo mtaishia kuwa chama cha upinzani milele!

    OGOPA CCM NI NAMBA ONE INAKUBALIKA TZ BARA NA VISIWANI, JEMADARI JK HANA MBADALA NDANI YA CDM
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huwa wanasema..if your product needs advertising, it does not worthy selling!!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    MAFILILI nakupa hongera kwa kuspot matatizo hasa ya CCM. Ipo siku utakuwa huru kabisa labda na wewe uwe fisadi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...