Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yakubali ushauri www.chadema.or.tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Asha Abdala, Oct 30, 2009.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wachangiaji mbalimbali walitoa ushauri kuwa CHADEMA ihame kutoka www.chadema.net iwe na domain name yenye jina la kitanzania. Naona wamekubali ushauri huo na sasa wanapatikana kwenye www.chadema.or.tz. Naona pia wametangaza rasmi kuwa kwa wale wenye simu za Zain na Voda wanaweza kuchangia ama kujiunga kwa kutuma neno CHADEMA kwenda namba 15710. Hongereni

    Asha
     
  2. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    CHADEMA wamebadirisha vipi wewe mbona hujabadili kwenye signature yako? au wewe mwendo mdundo, yaani Bongo tambarare khaaa!
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Chama cha delegation na maendeleo!

    tatizo lenu mmelala mno, CCM wanakuwa kama wakwe bwana, ebu wapeni kubwa, muwalaze macho kha!
     
  4. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tunashukuru mheshimiwa kwa habari hii.nakutakia kikao chema hapo Dom.
     
Loading...