Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yakubali kushindwa tarime?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mujumba, Mar 20, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa first hand information kutoka Arumeru ni kwamba chama cha demokrasia na maendeleo,kimeanza kuonyesha dalili zote za kushindwa uchaguzi huo! ile morali iliyokueko mwanzoni kabisa sasa imeisha, mfano katika mkutano mmoja wa kampeni uliofanyika katika shule moja ya sekondari mkutano huo uliudhuriwa na wafuasi wachache sana wa chama hicho! magwanda yao yamekuwa hayavaliwi sana huku Nguo za KIJANI za chama tawala zikizidi KUTAMALAKI! swali langu, je CHADEMA ndo wamekubali KUSHINDWA?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mods .... ondoeni huu uchafu ..... kichwa cha habari kinataja tarime ...... habari inataja arumeru
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    yaani ukishapewa 2000 basi unakimbia haraka jf kuja kuandika bila hata kujua unaandika nini. nadhani baada ya kuona mnaelemewa sana huko arumeru mmeamua mjifariji hapa. wapiga kura wa arumeru hawapo hapa jf hivyo mnapoteza muda wenu bure hapa.
     
  4. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hoja haina mashiko.
     
  5. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu kwa taarifa:
    Kweli hali si nzuri hata kidogo na soon itakuwa historia, sisi tulikupenda ila bwana kakupenda zaidi.
     
  6. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tarime tena? Jamani acheni kukurupuka na siredi zenu za kipropaganda kama mnatafuta pa kuzifanyia nendeni pale maji ya chai!!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndiyo wamekubali, una swali la nyongeza?
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Arumeru = Tarime?? Mkuu rekebisha hata hiyo heading yako, ingawa contents hazinihusu!!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jukwaa la siasa limegeuka chit chat toka kampeni za Arumeru zianze. Mods hawaoni au?
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    CCM KUNA VICHWA. Tumekupata mr.TARIME
     
  11. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naomba tusaidiane ku report abuse ktk huu uzi...unajaza tu server!!!!!
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Huyu kashoga ana masters! Watu wa propergundi wa magamba kama tambwe hiza vile..nilidhani thrid ya 2008 tarime kumbe ni wale wa buku mbili
     
  13. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tuko pamoja, cha msingi ni hoja
     
  14. T

    THEO LYIMO Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili za maiti hizo we uko chumbani kwako tuu unaropoka c tupo arumeru nataka aliye arumeru ndo aseme alaaa alaaa eti kashaga au kashangazi
     
  15. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kashaga, fanyia marekebisho hiyo heading basi.
    Au unamaanisha Tarime kikweli?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...