CHADEMA yakiri kupokea barua ya Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Nov 12, 2013.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Chama cha demokrasia na maendeleo (Chadema) kimekiri kupokea barua ya naibu katibu mkuu, Zitto zuber kabwe, Akitoa taarifa kwa vyombo vya habari msemaji wa Chadema Tumaini makene amekiri hayo.
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,191
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Haya ngoja tusikie kutoka kwa chama Dume na Makini Chadema....
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2013
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Lengo la Zitto ni kuwaburuza mahakamani wote wanaochafua mitandaoni

    aka Wapika majungu !
     
  4. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka Watanzania tufanyeje?
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    IQ yako ndogo ndio maana hujui ufanye nini
     
  6. T

    Truth Matters JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2013
    Joined: Apr 12, 2013
    Messages: 718
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Asiwaonee 'vifaranga' bali a-deal na 'mama' zao!
     
  7. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2013
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,947
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    DK slaa ajibu khs hao aliowatuma kumchafua ZZK
     
  8. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2013
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Akamshitaki Zoka aliyevujisha siri yao.
     
  9. C

    Chintu JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2013
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,281
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    ...Dr amuagize Naibu katibu mkuu ajibu hiyo barua.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Barua ya nini? Kujivua gamba?
     
  11. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2013
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Asitapetape, aende mahakamani kama hajaridhika
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Si ndio hapo
     
  13. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi na IQ yako. Zitto amesema ameandika barua na kumtumia katibu mkuu wa Chadema, hata barua ikipokewa nayo ni habari ya kujadili? haya wewe mwenye IQ kubwa hilo linasaidiaje kutatua matatizo lukuki ya Taifa hili? Itawasaidia tu wapika majungu. Na kama ndivyo ni kweli IQ yangu ni ndogo katika kupika majungu.
     
  14. G

    Getstart JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,787
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Pengine habari hapa ni Naibu Katibu Mkuu kuandika barua kwa Chama chake mwenyewe. Hivi Naibu KM si sehemu ya hicho Chama? Na pia baada ya kuandika unawatangazia watu. Sijui jibu gani linatarajiwa au ni kutaka kuonyesha kuwa yeye si sehemu yao!
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,389
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Slaa hachelewi kuivujisha barua!!!
     
  16. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Mtachoka sana mpaka 2015
     
  17. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Sijui kwann zito anapenda kila kitu anachofanya kuhusu chama watu wajue
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,867
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 113
    Zitto usiwaache wahusika lazima wafikishwe mahakamani.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,867
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 113
    kwani kuna tatizo gani?yani hujui kama zitto ana watu wako juu yake kwenye chama?ulitaka anyamaze?
    goo zitto.
     
  20. D

    Deo JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2013
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,018
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kosa la mwisho kwa ZZK. Hapo sasa mwisho wake umetimia,

    Haitakuwa tena siasa za majukwaani na mitandaoni, sasa watakujadili kwa kina na ninauhakika hii itakuwa mwisho wa safari yako na meli ya Chadema.


    Japo si CDM mimi lakini kama mpenda haki nitafurahi na kufanya sherehe iwapo utatimuliwa kwa sababu u kama nyoka vile
     
  21. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #21
    Nov 12, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kamati kuu ndio itaamua hayo.
     
  22. T

    TECH WIZ JF-Expert Member

    #22
    Nov 12, 2013
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 1,677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are a beautiful liar.....Ngoma ipigwe kwa jirani yako wewe huku ukatike mauno mpaka jasho la kwapa likutoke...Kweli?
     
  23. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #23
    Nov 12, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 15,413
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    Pole sana
     
  24. P

    PAULO WA MSALABA JF-Expert Member

    #24
    Nov 12, 2013
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa sana na hoja yako mkuu. Naibu katibu mkuu hawezi kimsingi kukiandikia chama ambacho yeye ni sehemu ya watendaji wa juu. Naona Elimu ya Utawala imewapita hawa wenzetu. Angetakiwa ajitoe kwanza kwenye nafasi ya Naibu Katibu Mkuu ndio apate stahiki ya kukiandikia chama kama mwanachama huru. Umenena kweli mkuu.
     
  25. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #25
    Nov 12, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 15,413
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    Heshimu maoni ya wenzako kama unavyopenda ya kwako yaheshimiwe. Hiyo ndio maturity!
     
  26. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #26
    Nov 12, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 15,413
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    Naibu katibu mkuu anaratibu mradi haramu sana kwa Chadema. Anajitahidi kutekeleza mpango hatari zaidi kuwahi kutokea kwa Chadema.
     
  27. M

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #27
    Nov 12, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 15,413
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 48
    Tunaofahamu tabia ya Zitto tangu alipokuwa shule ya msingi hadi hapa alipofikia hatushangazwi na mwenendo wake kwa sasa. Msafara wake wa kisiasa utafikia ukingoni muda sio mrefu....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  28. b

    bujash JF-Expert Member

    #28
    Nov 12, 2013
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 3,479
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana lolote huyo anataka kuua soo tu,ana tuhuma nyingi sana ambazo hawezi kuzijibu.
     
  29. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #29
    Nov 12, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na huo ndio ukweli, Zitto hana tofauti na mtoto anayeiandikia familia yake barua ya malalamiko kuhusiana na tuhuma anazotuhumiwa huko nje na ndani ya familia. Hivi yeye siyo mwanafamilia? Zaidi ajitazame kwanini asemwe yeye tu?
     
  30. L.H.S

    L.H.S Senior Member

    #30
    Nov 12, 2013
    Joined: Oct 30, 2013
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumuamini zzk ktk kila jambo ni kupeleka meli yako mrama kwq sababu jamaa bado anamawazo ya ujana mno
     

Share This Page