Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yakamata ngome ya CCM Kyaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Apr 24, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CDM kimeshinda uchaguzi wa Mwenyekiti wa Kijiji cha Burifani, Kata ya Kyaka, wilaya ya Misenyi, ambacho ni makazi ya Mbunge wa Nkenge, Asumpter Mshana. Mgombea wa CDM, Deogratias Laurian, alipata kura 401 dhidi ya kura 129 za Mathias Kibarwiga wa CCM. Placid Vedasto wa TLP alipata kura 2.

    Habari zaidi soma Mwananchi la leo uk.9. HONGERA CHADEMA
     
  2. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema mwendo mdundo!
     
  3. M

    Mr.kibulala Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushnd huu ume2pa faraja kubwa,ingawa CCM waliweka vikwazo mbalimbali,ila tumedhiirisha nguvu ya umma na tulianza na mungu na kumaliza na mungu& ni salamu kwa mbunge ajiandae na tsunami ya CDM
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    magamba watakamatwa kila mahali siyo kwenye hoja bungeni, maslahi kwa taifa, na chaguzi zote kuanzia sasa yani sasa hivi cdm ni mwendo mdundo
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Nice, Wahaya wabadilike!!! Wasomi wote inabidi wabadilike, angalia wachaga, wanyakyusa mwendo mdundo tu, nshomile ndio mlibaki nyuma.
    Kashaija butegenkatela ema**olubalaitule! Omugani ogwo nogumanya?
     
  6. blackberry m

    blackberry m JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    Maandalizi ya kimbunga 2015
     
  7. B

    Bunsen Burner Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nshomile ujanja mdomoni, hata sie afadhali wasukuma kanda ya ziwa tumeamka siku hizi nyie bishoo ukifika bukoba kamji kamechooka eti stendi ndo city ccentre! U cant believe huko ndo wasomi nshomile wanatoka. U need 2 change!akoto
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hii habari ishawekwa humu juzi.
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wahaya ni kati ya makabila yanayoongoza kwa upinzani ila CCM imewa"target" kama inavyoli"target" jiji la Dar es salaam. Ikumbukwa mwaka 2000 Kagera ilikuwa itoe wabunge 6 wa upinzani, lakini wakakatwa wanne na kubakizwa wawili.
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi, kwa kiasi fulani. Basi bwana Burner, nenda vijijini, huko kuna mambo mazuri ukilinganisha na vijijini usukumani. Wahaya wanajenga nyumbani kwanza enzi hizo!! Anyway, lakini you are somehow right. Sikutegemea kama Bukoba mjini wangelimpa huyu mzee ubunge!! They need to change!!!
     
  11. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila kumung'unya maneno hawa akina Nshomile ni Wanafiki sana na ni Watu wa kujipendekeza sana kwa wenye madaraka! Huwa daima ni gold diggers! Ni watu watakaokuwa wa mwisho kwenye safari ya Ukombozi
     
  12. W

    Wangama guy Senior Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    M4C hadi kieleweke wapiganaji wenzangu.
     
  13. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Bado Assumpta,wabunge wa Mkoa wa Kagera wote ni bogus,hakuna mbunge.Subirini 2015.
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Wahaya bana majigambo mengi nlipofika bukoba sikuamini macho yangu kamji kamekakamaaaa,na usomi wao wa kinafki wengi ni wabinafsi .
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Toeni ujinga hapa kila ukisema kamji kamekakamaa useme kwenu wapi usikute we wa Singida alafu unachonga.
     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ahsante Mkuu Kashaijabutege kwa kutuhabarisha, ingawa avatar yako inanikumbusha huyo jamaa akiwa kwetu Igayaza hospitali ametundika bendera yake. CHADEMA ni moto usipime, huko huko vijijini walikodhani watu wamelala sasa wameamka!!!!! VIVA CHADEMA VIVA MAGEUZI YA KYAKA!!!!

     
  17. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wakuu mbona mnanipa raha, hadi nyumbani sasa CDM imeshika kasi, spidi iwe hiyo hiyo tunawaombea mafanikio!!!! UKOMBOZI NI SASA VIVA CDM!!!!!

     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana Kyaka kwa kukombolewa
     
  19. s

    sanjo JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wameshabadilika uzidi kuwapa moyo jirani zako. Kwa kasi hii mpaka 2015 upepo utakuwa umewabadilisha wengi. Vile vile jirani zako wa Tabora hao naona wanahitaji msasa sana. Ukija kwa watani zako Wagogo namsihi Mhe Lema, Dr. Slaa na nguvu zingi za M4C na timu imara ya kanda ya kati iundwe ili kuwaelimisha Wagogo. Kwa akina samaki nchanga (te te te) inabidi Mhe Mbowe na Mhe Zitto wahamie kule ili kuhamasisha uelewe zaidi wa watu. Tandahimba naona wameanza kuona mwanga kutoka kwenye tundu. Upepo huu ni muhimu uzidi kukolezwa na wapenda nchi wote.
     
  20. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hongera CDM kwa ushindi Watanzania tunawasubiri mtawale wakati wowote CCM wameshindwa wakabidhi nchi kwenu.
     
Loading...