Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yakabidhi rambirambi kwa familia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nanyaro Ephata, Apr 7, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Chadema wamekabidhi rasmi hundi yenye dhamani ya 5mil kwa familia ya hayati Denis,tukio hilo limefanyika leo,ingawa familia ya Ismail hawakuwepo baada ya wao wenyewe kujikoroga.Hayati denis alikuwa na watoto wawili ambao kila mmoja amefunuliwa akaunti na kuwekewa milion moja na nusu,na milioni mbili kukabidhiwa kwa msimamizi wa miradhi aliyeteuliwa na familia
     
  2. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Interesting, mchakato wa makusanyo, matumizi na mgao unasemaje? Uwajibikaji sio kwa watawala tu na hata hao wanaojiiona wana haki na uhalali zaidi ya kutawala kama mbadala nao wanawajibika sio kusema tu bali kuonyesha uwajibikaji kwa vitendo.
     
  3. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Poleni WaTz. Ni ishara mbaya kuwa Serikali ya Kikwete sasa imeifikisha nchi mahali hapo.
    Nasikia alisema ktk mahojiano wakati wa uchaguzi wa 2010 ataka akumbukwe kuwa na nakuu "..niliitoa Tz hapa nikaifikisha hapa.." mwisho wa kunukuu. Labda ni kujiuliza kama ameifikisha Tz hapo mahala! Bila shaka ni pabaya hapana hata jina
     
Loading...