Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yajipanga kushinda uchaguzi Uzini na si kushiriki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Neema William, Jan 22, 2012.

  1. N

    Neema William Senior Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama Cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA tayari imeweka mipango kabambe ya kuingia jimbo la Uzini zanzibar kumnadi Mgombea wao katika nafasi ya ubunge.

    hata Hivyo kuna tetesi kuwa kutokana na mgogorowaunaofukuta ndani kwa ndani kati ya mgombea wa Ubunge wa CCM bwana Raza ndani ya CCM huku wengi wakihoji kuhusu uraia wake wazanzibar wameanza kumkataa , hiyo pekee inaweza kuwapa upenyo mzuri CHADEMA kuishambulia Uzini.

    Hata hivyo pamoja na CHADEMA kuweka mipango kabambe huku ikitegemea sana baraza la Vijana wa chadema BAVICHA , inafanya kazi nzuri ili kushinda jimbo hilo.

    Kampeni za chadema zinaanza Rasmi tarehe 29, siku moja kabla ya uzinduzi wa CCM ambapo bado chadema inazidi kuwainua walimu kwani katika uchaguzi mdogo jimbo la igumnga mgombea alikuwa mwalimu Joseph Kashindya na hata Uzini nako mgombea aliyeteuliwa ni mwalimu Ally Mbarouk Mshinda,

    muhimu ni chadema kushinda na si kushiriki uchaguzi
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    All the best CDM. Msihofu mtaji wa CUF, ni kama ule ule wa Igunga.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chadema kakomboeni Uzini.
     
  4. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kushinda,na hivi wafuasi wao kutwa wanavyokejeli waislamu humu ndani ndio kabisaaa.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bravo CDM, kwa mara ya kwanza chama cha upinzani kinasimamisha mgombea zanzibar. Tunajua CUF ni chama tawala Zanzibar.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mambo ya udini kamwulize Kikwete! chadema ni chama cha watanzania wazalendo, hakuna udini, ukabila wala rangi.
    Wazanzibari waelewe kuwa Kumchagua mtu kwa rangi yake, udini wake, au uraia wake ni dhambi kubwa sana mbele za mungu na wanadamu. wahakikishe wanamchagua kiongozi atakayewasaidia matatizo yao, huyo mtu hawezi kupatikana pengine popote isipokuwa chadema, chama ambacho kimewafunda viongozi na wanachama wake wakafundika kweli! wapo kwa ajili ya wananchi siyo kwa ajili yao au kwa ajili ya wageni!
    Ukombozi wa nchi unahitaji mshikamano wa watu wote kuhakikisha chadema inachukua utawala wa nchi hii, ili wananchi waonje na kufaidi matunda ya nchi yao iliyonyonywa na wezi wa mali ya umma chini ya serikali ya ccm yapata miaka 50 sasa baada ya uhuru.
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hacha kuingiza masuala ya udini wewe na kupandandikiza mbegu ya sumu kwa watanzania
     
  8. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani ni siri kama waislamu huwa wanakejeliwa humu ndani??au utaniambia we huwa hauoni washabiki wa chadema wakiwakejeli??
    Leo mnataka kura mnajifanya wamoja??
     
  9. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningependa hili jibu ungekuwa unawapa wale wanaowaita waislamu sijui wana elimu ya madrasa,wanywa kahawa,na bla bla kama hizo.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bravo chadema.
     
  11. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kwakweli zanzibar tunastahili kupata majimbo na kwa namna ninavyoamini bavicha chini ya kamanda heche itakua swafi,tuna prof.safari naye ndiye atakuwa mwalim wa kutuelekeza njia zpi za kupta naye prof.baregu atatupa tathimin kadri kaz inavyokwenda.nafurahi kuona sasa mgombea toka cdm anacmama kidete.
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Udini huwa ni kimbilio la wanasiasa walioshiwa hoja. Sijui mpaka hapa tulipo ni wanasiasa wa chama gani walioishiwa hoja?
     
  13. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwani kule wanaenda kushiriki chadema au jamii forum?
     
  14. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Jina tu lenyewe ni Mwalimu Kashinda, tayari jimbo la kwanza hilo kwa CDM!! Lets wait and see, watu watatema hadi watu mkimbie humu.
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ni sharti kifikishe demokrasia ya kweli na utetezi wa HESHMA NA UTU WA MTANZANIA jimboni Uzini Visiwani Zanzibar kwa nguvu zote.

    BAVICHA tawi la visiwani, tunajua fika mapigo yenu kama mlivyofanya kule Igunga; ngome inogile kwa siasa za mtu kwa mtu na chumba kwa chumba mpaka CCM kije kishangae na roho yake mambo yatakvyokua hapo mbeleni kidogo.


     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivyo Zanzibar inatambuliwa na CHADEMA? Samahani nauliza hivyo baada ya kuona ujumbe uliokwenda kumuona Rais Kikwete kule Ikulu. Maneno bila vitendo si uungwana!
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya mtazamo wako hauendi na hao wanachama wa CHADEMA huku. Tatizo la Zanzibar Siasa kwao si jambo la kulifanyia majaribio na hilo CDM inabidi watambue!
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwangu sihesabu ushindi wa CDM kama kuchukua jimbo, ila wakipata walau 10% ya kura... (dont ask me why?)
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Hivyo hujayaona ya Bungeni? Wapi tena mlikoweka wataalamu wenu? Hivyo mnadhani Zanzibar mtaifanyia utafiti eti mpate ushindi? Kama hamjaijuwa sasa mnafikiri muda mfupi utawasaidia? Haya wala urojo tunawangojea!
     
  20. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mbona nanyie mnawakejeli wakrstu? 2achane na mambo ya udini kwani wote 2watoto wa Mungu mmoja 2sameheane 2napokoseana.
     
Loading...