Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yajipanga kuchukua majimbo Shinyanga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nngu007, Apr 6, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    BARAZA la Vijana wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (BAVICHA) Mkoa wa Shinyanga limejipanga kuchukua majimbo yote ya mkoa huo na kuwa chini ya chama hicho katika uchaguzi mkuu mwaka 2015.
    Akizungumza kwa niaba ya wajumbe wa baraza hilo jana mjini hapa na kuyataja majimbo watakayoyapa kipaumbele kuwa ni Bariadi Mashariki, Bariadi Magharibi, Kishapu na Solwa kwa kufungua matawi na kufanya mikutano ya mara kwa mara kwa wananchi wa maeneo hayo.
    Alisema mpango huo utakuwa ni ‘Operesheni Kumekucha’ badala ya ‘Washa Taa’ ambayo inatumiwa katika mikoa mingine na kwamba watahakikisha wanazunguka mkoa mzima kwa lengo la kuzindua matawi katika majimbo yote kwa kuanzia majimbo sugu yaliyo ndani ya mkoa huo.
    “Tumejipanga kuhakikisha majimbo yote ya Mkoa wa Shinyanga ambayo ni sugu yanakuwa mikononi mwa CHADEMA pamoja na kata na halmashauri zote zinashikiliwa na CHADEMA kama ilivyo katika maeneo mengine,” alisema.
    Alisema hatua hiyo itasaidia vijana kufahamu haki zao kupitia chama hicho na kuwataka wajitokeze kwa wingi bila kujali elimu zao na kuepukana na matendo maovu ya uasherati na wizi ili kuondoa madoa machafu hapo baadaye wanapotaka kuwania uongozi. Katika hatua nyingine, wajumbe wa baraza hilo wametoa kilio chao kwa kutaka kuwa na kadi za uanachama za vijana zitakazowafanya watambulike katika jamii.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Twende kazi..................hakuna lisilowezekana kwa mungu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Vijana CDM mgangamale,mbele kwa mbele..
     
  4. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msijipange kuchukua Majimbo bali jipangeni kurudisha majimbo kwa UMA,
    Kwa upande wa CCM Ubunge ni issue binafsi ndio maana hawajishughulishi
    kwa maslahi ya UMA.

    Na nyie CHADEMA ni binadamu kama wao CCM, kuweni makini msije kuingia
    kwenye matatizo kama haya.

    Acheni kusema sisi CHADEMA, semeni sisi UMA.Mabosi wenu SLAA na MBOWE
    wao husema wananchi ndio wenye Mali hii (Tanzania)
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    maneno safi kweli haya...sasa na nyinyi vijana wa huko shinyanga mugangamale msiwe kama wenzenu wa dar kutwa wako pale sinza kumekucha Golden hotel wanalewa na kupiga makelele tu hasa yule dada mwenyekiti sijui wa BAVICHA dar....ananikera ka nini
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Tunahitaji ya nchi nzima huu ni mwanzo mzuri!
     
Loading...