Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yajidhirisha kuwa ni imara sana Sumbawanga mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ptz, Dec 24, 2011.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shaloom wanajamvi! Kitendo cha watendaji waandamizi wa CCM na Serikali mkoa wa Rukwa na wilaya zake kushiriki katika mapokezi ya aliyekuwa kibaraka wa CCM ndani ya CHADEMA bw Shayo aliyekuwa mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ni kielelezo tosha kuwa CHADEMA ni imara na itaendelea kuwa na nguvu Sumbawanga mjini, nguvu nyingi sana zilitumika ikiwepo kutumia Televishen ya Manispaa kwa takribani saa nzima kuonesha tukio lote, kauli ya mwenyekiti wa CCM ndugu Matete na Mkuu wa mkoa aliyekuwa mgeni rasmi zilionesha kuwa dola na utawala wa mkoa kwa unanyimwa usingizi kwa nguvu kubwa ya CHADEMA Sumbawanga mjini, nilimkariri Stella Manyanya "mkuu wa mkoa" akisema hali ya kisiasa mkoa wa Rukwa inamhuzunisha na mkukerehesha yeye kama kada wa CCM na kuwa atatumia uwepo wake Rukwa kupambana nayo.Naye mwenyekiti wa mkoa nimkariri akisononeshwa na ushindi wa kishindo wa CHADEMA kwa chaguzi ndogo za serikali za mitaa zilizofanyika hivi punde katika vijiji na vitongoji vya manispaa. Ukomavu wa CHADEMA umeonakana kwa sana pale bw Shayo alipotakiwa kuongea na kujidhirisha kuwa alikuwa na njaa hali iliyopelekea wajumbe waliokuwepo kuamka na kuanza kumpatia pesa kama sadaka, posho na shukrani kwa kukabidhi kadi ya Chadema.Hafla hiyo iliitishwa na Mwenyekiti wa CCM mkoa na kuhudhuriwa na wakuu wa wilaya, wakurugenzi, wakuu wa idara za umma ,viongozi wengine waandamizi na makada wa CCM. Nawapongeza CHADEMA kwa kuimarika Sumbawanga na kuwa baada ya kibaraka wa CCM bw Shayo kurudi CCM ngome itaimarika zaidi. Source: Sumbawanga Tv
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,730
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    CDM imeimarika nchi nzima, wanachotakiwa ni ku-fine tune kukubalika kwao na kugeuza kuwa ushindi 2015. Nasikia hata kule Pemba wanataka CDM iende kuwakomboa na uhanga wa ndoa ya CCM na CUF
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngome za CCM zilizosalia ni Lindi, Mtwara, Tanga, Dodoma.Add
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pwani kwa wazarano.!!?
    Tabora kwa Wasukuma..!!
    Morogoro kwa Waluguru..!!
    Huku nako bado hajafikiwa na saa ya ukombozi.!!?
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Haaa haaa! Mkuchika amrudishe CDM, au yeye huwa anawarudishia vyeo vyao wale wa udiwani tu?
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    red n bolded: kumbe ashafikia hiyo level, mbona ni mapema sana
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    sina uhakika na ufahamu wako wa maeneo ya makabila ya mikoa ya tz. Hivi wanyamwezi kwao ni wapi vileeee?
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe ungeripoTi taarifa na kuweka ukweli hapa wana jamvi wapime.saSa umeandika hisia na chuki zako umeacha ukweli.wajinga ndio waliwao.ukweli ni kwamba shayo amehama cdm na kuhamia ccm kwa kile alichoeleza ni kuchoshwa na mambo uchaga na udini ndani ya cdm..ameelezea kuskitishwa kwake na kitendo cha kanisa kuwatenga waumini wake waliopigia kampeni ccm wakati wa uchaguzi mkuu mwaka jana.wewe unakurupuka na kuanza kuwalaum waliompokea badala ya kujiuliza kwa nn ameacha chama cha ndg zake wachaga
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwnykiti wa cdm wilaya akihamia ccm mamluki lakini balozi wa nyumba kumi akihamia huko ni shujaa kazi kwlkwl
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Mbona Tundu Lissu naye nasikia kahamia CCM? Haaaa haaaa! Just kidding! Magamba msitangaze siku ya mapumziko kitaifa bure!
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Big Up vijana wenzetu wa CHADEMA Sumbawanga!

    Sauti zenu zimesikika kote nchini kwa kujitenga na huyo Shayo aliyenunuliwa kwa fedha za UFISADI. Kazi iendelee kukiimarisha chama zaidi na zaidi kijiji hadi kijiji mpaka Injinia wa baba kwenye makaratasi, Stella Manyanya, aje ashange na roho yake mwenyewe.

    Vijana wenzenu tunaombaa tuendelee kushirikishana taarifa juu ya mendeleo mapya ya CHADEMA kung'oa mafisadi Sumbawanga.
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tumia akili yako japo mara moja moja.
    Kama chadema kuna uchaga mbona hakuondoka siku nyingi ama kusema?
    Je huyo shayo kwa akili yako unadhani ni mfipa? Kama kweli uchaga ndio umemuondoa chadema. The same old song-uchaga, tumeshazoea hakuna jipya hapo. Watu na njaa zao wanatafuta visingizio.
     
  13. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesahau Pwani kaka.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Matatizo ya nje cup haya.
    Kwakuwa hukupata malezi timilifu ya pande zote mbili ndio maana unaandika ujinga tu hapo.
    Ungekuwa umepata malezi stahiki ungetambua ubaya wa kumnyanyapaa mgonjwa wa ukimwi lakini kwakuwa hukupata endelea tu kumwaga uharo!
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160

    kweli yawezekana ni nje cup
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Malizia
     
  17. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka nina mashaka na kiwango chako cha elimu, nina amini wewe sio The Great Thinkers, hapa si mahala pako,mahala pako ni Michuzi blog, na kule Facebook.
     
  18. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba kujuzwa.

    Hivi huyu Shayo alikuwa mwenyekiti wa CDM wa Mkoa au Wilaya???

    Na je alihama na wanachama wengine wangapi??
     
  19. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nipe Tano,
    Huna aibu kuwanyanyapaa wagonjwa wa UKIMWI kwa misingi tu ya ushabiki wa kisiasa! Sina la kusema kwa mstuko mkubwa ila Mwenyezi Mungu akusamehe bure na kukufungulia akili uwe na moyo wa binadamu!
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Dr. Slaa, afadhali umenisaidia kwa hili mwenyewe nimeshtuka sana. Kayaropoka haya katika juhudi za kuwatetea Magamba. Hata hivyo Mungu amsaidie.
     
Loading...