Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yaivamia ccm jimbo la kinondoni,lengo kuongoza kuitokomeza ccm majimbo yote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakajilae, Jun 22, 2012.

  1. m

    mwakajilae Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kuzidi kujipanga na kujiimarisha kuelekea mapinduzi ya mabadiliko ya lazima mwaka 2014/2015,Kwa mujibu wa Taarifa kutoka baraza la Vijana Kinonondoni,Jumamosi hii ya tarehe 23.06.2012.Ndg Mwita Mwikabe,Msafiri Mtemelwa na Benson Kigaila(wakurugenzi Makao makuu ya Chama) wataongoza mapambazuko ya kimabadiliko kwa Kuzindua matawi sita ya Chadema katika jimbo lilo na makazi ya matajiri na mafisadi wa Taifa huku wananchi wakiishi katika umaskini was kupigiwa mfano.
    Ukiwa mwananchi mpenda mabadiliko,wasiliana na Kamanda wa jimbo kupitia namba +255723091412.
    Usilalamike,wewe uamue Tanzania uitakayo kwa kujiunga na wanamabadiliko.
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kwa news
     
  3. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Good move..
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tupo pamoja Mkuu
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    M4C! Hatutaki hata kusikia uwepo wa ccm ktk Nchi yetu ya Asali na Maziwa ambao imekuwa kisima cha neema kwa watu kadha!

    Nimeshasema hili likiwabakiza Mi binafsi na familia yangu nitaenda kuomba uraia wa kudumu Sudan ya Kusini.
     
  6. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    UPUUZI MTUPU.
    hapa ndipo ilipozaliwa TANU.
     
Loading...