Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaisambaratisha CCM Ngorongoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 3, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA kimevunjavunja ngome ya CCM wilaya ya Ngorongoro ambapo wanachama 800 wa CCM walijitoa katika chama hicho na kujiunga na CDM.

    Tukio hilo kubwa lilitokea juzi baada ya Mbunge wa Karatu Mchungaji Israel Natse kufanya mkutano mkubwa wa hadhara wilayani hapo na kutoa somo kubwa la uraia kwa wananchi wa wilaya hiyo.

    Akikabidhi kadi mpya kwa wanachama hao Mchungaji Natse aliwataka wakazi hao kuwa mabalozi wa
    CHADEMA katika maeneo ya vijijini wanakotoka na kuwaambia sasa hivi hakuna kulala mpaka CHADEMA itakapokamata dola mwaka 2015.

    Baadhi ya wanachama wa
    CHADEMA walimweleza Mchungaji Natse kuwa wamekuwa wakipata vitisho kutoka kwa viongozi wa serikali wilayani hapo wakilaaniwa kwa uamuzi wao wa kuipinga CCM.

    Hata hivyo wanachama hao wameahidi kupambana mpaka tone la mwisho.

    Source: Mwananchi Alhamisi Uk 16
     
  2. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pipooooozzzzz mpaka kieleweke
     
  3. Non stop

    Non stop Senior Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Msako unaendelea, na bado mwaka huu magamba yatapata moto sana.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    habari njema sana hizi, ngoja aje Rejeo asema kuwa huu ni upepo tu utabita...
     
  5. M

    Malova JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mapambano mwanzo mwisho
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nape atueleze tena kuwa hawa wananchi nao ni magamba?
     
  7. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pipoooooozzzzzzzz power..
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ngorongoro wameamka!
    M4C sasa inanyemelea Mikoa ya Pwani sasa.

    Hongereni makamanda
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    M4C fagia fagia hao magamba
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magamba hayo lazima yavuke. Vijitu 800 katika wilaya ya watu millioni 4 ni kama ushuzi wa ngomani, upo lakini haunusiki.!
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu una maneno machafu sana.Nisije nikakujibu ukanisababishia BAN kama ulivyomsababishia MOLEMO
     
  12. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    it is good to hear this!! keep the up the tempo!!
     
  13. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,067
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kufikir kwako kuko mbali kweli ! Yaan wilaya inakuwa na watu million nne we moms! Mkoa je?
    Hamnazo ni hamnazo Tu hata akijua kusoma!
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,050
    Trophy Points: 280
    good news
     
  15. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Habari njema.
    Hao viongozi wa serikali hawana mamlaka ya kuwachagulia wananchi vyama.
     
  16. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye Bluu ni kama zile story za sizitaki mbichi hizi! Lakini pia hapo kwenye Red I can feel the pain in your heart! Unaongea kwa jazba Uongo wa wazi wazi wilaya ya watu milion nne? Give us a break Lier. sooo sad
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ni nonstop movement, yaani Nape katibu mwenezi wa Chama anapigwa AC tu pale Rumumba na tumbo kuubwa hana wasiwasi na hii movement ya mabadiliko.. Dah
     
  18. i

    iseesa JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu soma vizuri, ni Ngorongoro na sio Morogoro. Morogoro bado ni magamba original
     
  19. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je na hawa nao walikuwa wamepewa barua za kufukuzwa chamani Mh. Nape!
     
  20. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hivi umepata kujuwa mkoa wa arusha unawakazi kiasi gani?
     
Loading...