Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaisambaratisha CCM jimbo la Nyang'hwale kijijini Karumwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Feb 12, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanachama 89 toka ccm wamerudisha kadi leo nakuchukua kadi za CDM huku watu 25 ambao hawakuwa na chama wamejiunga na CDM.Ni operation ondoa CCM jimboni Nyang'hwale inaendelea.
     
  2. j

    jigoku JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hongera CDM
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CCM wameshinda kwa asilimia 61 (61%) Uzini, Chadema Asilimia 4 (4%)

    Chadema imeshika nafasi ya pili, hongera Chadema
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Taarifa yako!
     
  5. K

    Kwaito Senior Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wanastahili hongera indeed unadhan kupata kura 200 za wa zenj ni rahc? mwendo mdundo kitaeleweka tu
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Mimi siziamini tena habari zinazoletwa humu na Ng'wana Sweke
     
  7. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera makamanda kwa kazi nzuri, Hongera pia makamanda mlio kuwa uzini, hizo kura ni hatua kubwa.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Ngw'ana Sweke unakumbuke ile thread yako kuhusu CHADEMA kuongoza huko Uzini? Vipi source wako ana upadates gani maana taarifa rasmi toka kwa tume ya uchaguzi Zanzibar ni kwamba CCM wameshinda! Pengine nikuulize hii habari ya sasa nayo vipi? una uhakika nayo?
     
  9. k

    kajunju JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ongera wanaoongoza opesation ya ondoa ccm nyang'ware.2015 tutafanya mabadiriko ya kweli.chadema = chipolopolo<zambia national team>. Cdm tunajituma,tunawajibika,ni juu yetu kuleta maendeleo. Stand up u all tanzanians!
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongera sana makamanda

    Samahani hili jimbo linamilikiwa na mbuge nani kwa muda
     
  11. M

    Mwana mukama New Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefatilia habari hizi nimegundua kuwa akija mwehu mmoja na akatudanganya kuwa jeshi limeasi wana jamii forum tutamiamini na kumpa pongezi , au akituambia chadema wapewewa urais jk kakubali kutoka ikuru tutakubali haraka, muhimu habari iwe na chadema ndani, mimi ni mkaazi wa kharumwa, kitongoji cha nyaweshi sasa habari hizi mbona atuzijui za chadema kuisambaratisha ccm jimbo la nyang'wale
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwarabu Hussein A.Kasu CCM fisadi wa kutupwa.
     
  13. D

    Darick JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa akili yako unafikiri hicho kitongoji chako ndo jimbo zima? wewe kweli *****hicho ni kitongoji tu na jimbo ni kubwa zaidi
    sio kilakinachotendeka katika jimbo kwamba kitakufikia!!
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo la hawa watu huwa hawaongei bungeni ni sawa na alijiudhuru baada ya kuchoshwa na siasa uchwara za chama chake

    Hivi hili jimbo liko mkoa upi ???
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    geita.
     
  16. T

    T. 2015 CCM Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kusambaratisha chama katika jimbo ni kuchukua wanachama 100 au 200? fikirini vema na ondoeni matongotongo machoni mwenu.....
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tokea utudanganye jana kuhusu uchaguzi wa Uzini umenifanya niwe kama Tomasso
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    mkuu, ukisema Karumwa itakuwa ngumu sana wana jamvi kujua ni wapi. Kwa wasiofahamu ni wilayani GEITA, nchi yenye utajiri wa madini lakini wakazi wake choka mbaya, ukiwauliza kwa nini wanaruhusu madini kuchukuliwa kirahisi hivyo, wao jibu lao NTU TABHU GETE= HAKUNA SHIDA KABISA, WACHA WAPELEKE.

    WASUKUMA NADHANI HATA KWA KUTUMIA MASABURI BADO HAWAJAFIKA, WAO HAWAFIKIRII KABISA
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hao ni wanachama mamluki usiwafurahie sana
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yaani heading ya thred inavuta kweli lakinin ukisoma kilichoandikwa ndani ni kama komedi ya kina masanja tbc
     
Loading...