Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yaipa polisi saa 24

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Mar 22, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Chadema imeipa polisi saa 24 kuwakamata watuhumiwa wote wanaotuhumiwa kuwashambulia viongozi wa Chadema kwenye kampeni za uchaguzi Arumeru Mashariki. Katibu wa chama hicho Dr. Slaa amesema kwa kushindwa kuwakamata watuhumiwa, yeye binafisi ataongoza maandamano yatakayowajumuisha maelfu ya wakazi wa Arumeru kwenda Ikulu kushinikiza kujiuzulu kwa maafisa wa ngazi za juu wa polisi.

    Dr Slaa amedai kuwa viongozi wa Chadema wamekuwa wakishambuliwa na watu fulani kutoka CCM kwa muda wa siku tatu sasa, lakini pamoja na kuwaripoti watu hao polisi, hakuna hatua zozote ambazo zimechukuliwa. Alisema badala yake viongozi wa CCM ndio wanaodai kwenye vyombo vya habari kushambuliwa na Chadema huku wakitoa statements zao chini ya escort ya polisi.

    Akiongea na wananchi wa sehemu ya Mgungani iliyoko kata ya Mbuguni, Dr Slaa amesema, maandamano hayo ambayo hayajawahi kufanyika Tanzania, yatawahusisha wananchi wa Meru na Arusha kwa kuandamana mpaka Ikulu, Dar Es Salaam. Wananchi waliokuwa kwenye mkutano walimjibu Dr Slaa kuwa wako tayari kuandamna hadi Ikulu baada tuu ya kumalizika kwa mkutano.

    Dr. Slaa aliongeza kuwa wakati wakiandamana kutokea Meru watawasiliana na Watanzania wengine kutoka kona mbalimbali za nchi ili nao waandamane na kukutana jijini Dar Es Salaam.

    Nikiripoti kutoka eneo hili la Migungani lililopo kwenye kata ya Mbuguni ni mimi EMT wa JF.
     
  2. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walianzishe sasa wanasubiri nn?
     
  3. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mmmh kama arusha ilikwezekana kukesha ile siku ya lema basi itawezekana kufika ikulu sisi tutawangoja njiani
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kiongozi wa Tanzania amelipa jeshi la polisi saa 24!!!!
     
  5. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,442
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    yani ccm siwapendo hapo tu kwa siasa zao za ugovi tu
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mi mtanikuta ubungo hapa
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Genuinely speaking.... Slaa anapenda kuandamana jamani. Haya best wishes....
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    AshaDii,
    Bora aendelee kupenda kuandamana.
    Akitangaza kuingia msituni sijui utasemaje?

    Btw, wewe ungepewa nafasi ya kushauri alternative way, ungemshauri afanye nini?
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Anatafuta wasindikizaji kama uko ready
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    watanikuta changbay tuongozane
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hii habari iko kwenye gazeti la nipashe nitofauti kabisa na ulicho ripoti kwenye nipashe dr slaa kasema kama vyombo vya dola pamoja na nec vitaebeba ccm basi yeye dr slaa ataongoza maandamano mpaka ikulu...hayo maa 24 yako wapi
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu hebu tuweke wazi juu ya masaa 24...ni kweli kasema hivyo kama ulivyosema kwenye bandiko
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe unapenda nini?
     
  14. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesikia baada ua SLAA kutoa kauli hiyo Polisi wananoa zana za kazi.Ila sina hakika kama huyo DR anaweza kutembea kutoka Arumeru hadi Dar kwa mguu.Kila la heri DR.
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nani aandamane kutoka wapi!!!labda machizi kutoka mirembe na uwaambie wakifika dar wote wanageuka nyumba!
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Dr. Slaa thrives on Vurugu (at least that is my IMO); Kuandamana mimi sioni kua ni tatizo sana... Kwa jinsi Serkali yetu ilivo na ilipofika huwezi pata kitu bila making noise. However Slaa ananiboa pale ambapo likitokea tatizo huweza li-manipulate in whatever way na kuwaambia na kuwashawishi wananchi kuandamana. Unfortunately yeye mradi wameandamana ndio raha yake; lakini hajaweka vigezo vya maandamano kua yawe yanakua vipi.... Kwamba walau hao vijana (maana ndio wengi); wanapo andamana basi kweli wastick kwenye kuandamana (si wamsikiliza sana) na sio katika kuwafanyia fujo fellow wananchi... In other cases watavamia maduka, haribu magari fanya fujo (as if ni genge la majambazi) badala ya kuandamana peacifully.....

    Mimi naamini ana connections... na naamini lazima there is a better way of tackling the issue nje ya maandamano.
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Mimi nitaangalia tu kwenye TV.... :wink2:
     
  19. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mimi nimesoma kwenye mwanachi.tena polisi wamemuonya kwa kauli hiyo kuwa ni ya kichochezi.. mimi ninachojiuliza hapa EMT hii habari kaipata leo? kwamba slaa karudia maneno hayo hata baada ya kuonywa??. otherwise, hii habari imeshachacha
     
  20. B

    Bweri Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mtoa taarifa ebu arudie tena kusoma hili gazeti neno kwa neno!saa 24 namashaka nano
     
Loading...