Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaingia Marekani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shilanona, Jan 31, 2012.

  1. s

    shilanona Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA, Mheshimiwa Mbowe anaingia leo mjini Washington DC pamoja na ujumbe wake ili pamoja na mambo mengine, azungumea na Watanzania walnaoishi huko Marekani na kupokea maswali mbalimbali yanayohusu nchi yetu. Aliye na taarifa zaidi atujulishe ili tupeleke makamanda wetu huko Washington DC.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Mkuu, wewe ndio umeanzisha thread kutufahamisha kuwa Chadema yaingia Marekani, halafu wewe tena unatuuliza aliye na taarifa atujulishe.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wanafika kesho, si leo.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    povu limeanza kukutoka kabla hata details and updates hazijafika
     
  5. M

    Maengo JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani hao wa huko angeachana nao kwanza! Angekazana na wa huku ambao bado wanadhan CCM ni mama yao. Ila pamoja mkuu, waeleze jinsi mali zao zinavyoibwa na serikali yao.
     
  6. M

    Maengo JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesema kuna tetesi!!! Hujasoma vidudu nini...??
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sa hivi utakua unapumua kwa mashine
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wale wa kule wata-finance'sisi huku tutapiga kelele
     
  9. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni Jk tu ndiye hatakiwi kusafiri
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Kila soko lina kichaa wake
     
  11. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Agenda inayompeleka ni ushoga au!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asisahau agenda ya ushoga tafadhali tunahitaji, CCM wameikataa
     
  13. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kasema kuna tetesi.....magamba bwana wako makn kwenye maazmisho tu na misiba
     
  14. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    muulize mwenyekit wenu ushoga alioleta meru ni nn kilimtokea..alikimbilia makaburini huko huko,,,,,usisahau kumuuliza na bi chau
     
  15. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita jamani
     
  16. b

    binti ashura Senior Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo penye nyekundu siyo selikali yao sema na wakoloni wao! hawa ni wakoloni weusi
     
  17. m

    massai JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ushoga upi tena wakati baba yenu ashasain davos,wewe linda tigo yako kimpango wako alakini kaa ukijua mzee ashasema kugeuzana poa tu
     
  18. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kama mnahitaji, fanyeni. Ruksa.
     
  19. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Halafu kampeni uzini kamuachia nani?au amekata tamaa baada ya kupata mapokezi yasiyostahili juzi?mwambieni ndio siasa asipende siasa za kubebwa juu juu kama jeneza kila siku!
     
  20. M

    Makupa JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hivi marekani kuna wapiga kura wa kutosha kuwa na impact yoyote kwenye chaguzi zetu ndani,cdm hako karuzuku mnakopata katumieni vizuri jamani.
     
Loading...