Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaibuka kidedea uchaguzi wa mwenyekiti NGUZO NANE - Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jiwejeusi, Jul 7, 2011.

  1. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajf, jana kulikuwa na uchaguzi wa mwenyekiti wa soko la nguzo nane lililopo shy mjini. Uchaguzi huo uliwakutanisha uso kwa uso makada wa vyama viwili asimu nchini namaanisha CHADEMA na ccm. HASSAN BARUTI, Mwenyekiti wa BAVICHA wilaya ya shy mjini ambaye ni mfanyabiashara wa soko hilo alimkabili mwenyekiti aliyemaliza muda wake, ABDUL KIDODE, kada wa ccm, na mfanyabiashara mwenye bucha nyingi mjini hapa. Mwisho wa uchaguzi kamanda HASAN BARUTI alishinda kwa kupata kura 445 dhidi ya mpinzani wake mwanaccm, ABDUL KIDODE, aliyepata kura 120 tu. Nawasilisha.
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hongera CDM
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hongera Chadema- Bavicha SHy moto ni ule ule hakuna kurudi nyuma
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mwendo mdundo CDM! Twanga Kotekote.
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Sokoni nako itikadi zimeingia?
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu Vincent,, siasa ni popote tena hizi za kuing'oa ccm zinatakiwa zisambae kwa kasi ya ajabu. cha msingi zisitupeleke kwenye kubaguana wakati wa shughuli/huduma za kijamii kwamba wa cdm huku na ccm kule. ibaki kama ushabiki wa mpira vile ambao jukwaani mnakuwa pande tofauti game ikiisha mnakaa meza moja mnapiga kinywaji
     
  7. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi unagombea nafasi ktk uchaguzi wowote ngazi yeyote mahala popote tanzania iwe ungozi wa soko, jumuia ya wanafunzi, umoja wa makonda, wapiga debe, wabeba mizigo, muwakilishi chama cha wafanyakazi au wakinamama katika saccos, kisha unajinadi wewe ni kada wa ccm, au hata usiposema watu wakibaini kuwa uliwahi kujihusisha na ccm muda na mahala fulani, au ukipakaziwa na mpinzani wako hivyo, ujue umekwisha maraia wanahasira na ccm watakupiga chini mbaya, kama hamjui chukueni hiyo.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    cdm haina udini, shinyanga wanatudhihirishia hilo.
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Sasa mwenyekiti wa Soko au raisi wa DARUSO hivi ni vyeo vya kisiasa mpaka mchuano uwe kati ya vyama? Athari za kuingiza siasa kila mahali baadaye zitaleta matatizo makubwa sana katika ustawi wa umoja wa kitaifa. Sasa na mimi kama ni chama X nikitaka wafanya kazi nitafute wafuasi wa chama X?
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Umenifurahisha na ukweli wako mkuu mfereji maringo. Ni kweli kabisa, saizi ukisema wewe ni kada wa ccm basi ujue wewe ni kama mwizi, jambazi au mhuni unayeibia watu wazi wazi. Tuiepukeni CCM jamani. Hongera CDM kwa kushinda mkoani kwangu japo kuna changamoto nyingi zinawakabili wakazi wa Shy na soko lao, mjitahidi kuliweka soka katika hali ya kisasa!
     
  11. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Siasa mpaka sokoni? Big up kwa aliyeshinda
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wa kulaumiwa ni CCM waliingiza na sasa wana siasa kila kona .Now wenzao wanawafuata huko huko .Hebu angalia kuanzia FAT sasa TFF , mashuleni , Mashirika ya Umma nk kote ni siasa .Leo unashangaa nini ?
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hongera cdm 'tuirukeni ccm wametukosea heshima
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Siasa kwenye mashirika ya umma zilikoma mwaka 1992. Kabla ya hapo kila shirika la umma lilikuwa na menyekiti wa tawi la chama sehemu ya kazi na alishiriki kwenye vikao vya uongozi....hii ilipelekea mashirika kukosa ufanisi na kufa. Tuepuke siasa kwenye sehemu za huduma kwa jamii kama masoko, hospitali, stand n.k. vinginevyo tutaanza kugawa maeneo ya nchi kwa kufuata itikadi ya vyama kama Afrika Kusini.
     
  15. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    sijui kwa nini hapa dar tumelala maana ndio kwenye wabishi wengi lakini kwa vitendo ni zero yenye masikio
     
  16. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu, nafikiri haupo tz na wala hujawahi kuishi tz. Kuna watu walinyimwa kaz kwa sabab, walibambikiziwa kodi na tra, walifukuzwa sehemu za biashara na hata kubomolewa vibanda vyao kwa sababu tu walisapoti upinzani. ccm mnaingiza siasa kila mahala. Kwa kuwa sasa mmezidiwa, ndio mnataka turudi nyuma. Kamwe hatutarudi, tutasonga mbele, hatutaogopa kwa sababu tunae mungu. Tutashinda
     
  17. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ziliisha kinadharia tu, lakini kiuhalisia bado zinadumu..ni kawaida kwa mfanyakazi wa umma kurudi kazini baada ya kushindwa kwenye kura za maoni za ubunge/udiwani kwa ticket ya chama cha magamba ila kwa wale wanaogombea kupitia upinzani, hilo huwa ni kosa ka kuachishwa kazi,fatilia utaona
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama kweli vile!!! Kama mambo ni hivyo basi Chama cha Magamba wanahitaji wajitambue upya. Kama ni ubatizo basi waende wa kuzamishwa au wa moto.
     
  19. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DAR, mnasikitisha duniani. Katika dunia hii ni majiji mawili tu, ndio bado yanakumbatia siasa za chama tawala, DAR na mdogo wakeTANGA. Hayo ndio majiji jinga dunia nzima. Kila kitu kipo dar, kashfa zote mnazisikia dar kwanza lakn mmekuwa wa mwisho kuzielewa.
     
  20. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwendo ni huo huo kuanzia grassrooot level. Hata ukitokea uchaguzi wa umoja wa wauza kuku, tunaweka mgombea na tunawabwaga wanamagamba.
     
Loading...