Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yaibomoa vibaya ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jnuswe, Jun 17, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mandamano yaliyofanywa kanda ya ziwa na kisha kuhamia nyanda za juu kusini ni pigo kubwa kwa CCeM, kila unapoweza kupita katika maeneo hayo watu kwa takribani asilimia 80 wanazungumzia chama pekee kinachotegemea kuwarejeshea matumaini wananchi wake ni CHADEMA,

    Wanajamvi mtaungana nami kwa kurejea kikao cha bunge kinachoendelea sasa, kila mbunge wa CCeM hatoi hoja kwanza ni mpaka aelezee maumivu yaliyowapata kutokana na mandamano hayo,

    CHADEMA hao jamaa mmewatandika ngumi ya uso, mkimaliza bunge ni kuongeza nguvu ya mandamano mara mbili zaidi ili CCM itokomezwe kabisa , kwa hali ninavyoiona CCeM itabaki simulizi kwamba kilikuwepo chama Tanzania kilichokuwa kinaitwa CCem
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya bunge ni Kigoma.
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nafikiri itafia kigoma, tutaiaga mikoa ya kati na tutaizika ukanda wa pwani !
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    baba tawiree magamba wanakufa kifo kibaya saaaana.mzoga wa ccm hautakuwa na mazishi wala matanga utaachwa by the roadside utafunwe na mbwa koko na funza mpaka uwe udongo! na hapo utakapoozea huo mzoga hapatamea chochote sababu ya laana za viongozi na wabunge wao! CHADEMA HOYEE!!
     
  5. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo nimeipenda
     
  6. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtaji wa CCM ni umaskini wa Watanzania. Watapata kura kwa kugawa kofia, fulana na kanga. Ukitaka kuwatoa CCM madarakani, weka sheria ya uchaguzi kuwa hakuna kutoa Kanga, kofia au fulana za chama wakati au karibia na kampeni za uchaguzi, CCM watadondoka kama embe dodo
     
  7. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni kweli , halafu yale makanga , tshirts na makofia yamepungua sana kuvaliwa , zamani ilikuwa vipindi vya nyuma baada ya uchaguzi wapiga kura walikuwa wanayava sana, 2010 sijui waliyagawa kidogo ?
     
  8. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you guys are dreaming!
    you will never remove CCM by demonstration! NEVER on EARTH!
    Tafuteni mbinu nyingine. Njia bora zaidi ni kuiba kura wakati wa uchaguzi!!
    Na hapa swali ni kwamba: mtaweza kuiba kura ilhali anayesimamia, anayehesabu na anayetangaza wooooooooote wanateuliwa na mshindani wenu?!!!
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimetamani sana kuwawekea picha ya kibao nilichokiona eneo la Majengo ya juu, huko Arusha lakini simu imegoma ku upload. Kimeandikwa "sasa umeingia himaya ya Chadema". Kwa Arusha, pamoja na maandamano wanayofanya cdm bado hayajafika lakini ccm ni kama imekufa! Hakuna mtu anayeweza kujitambulisha kuwa ni mwana ccm hadharani. Wanaishia kwenye ofisi zao na kwenye tv tu!
     
  10. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo siasa sasa na mwisho wa CCM umefikia kifo chake
     
  11. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    LATTICE BOND ndivyo unavyoamini kuwa ccm itadumu milele, you are very wrong, kila jambo linamwisho, na kwa taarifa yako hayo sio mandamano tu, ni makombora ya maangamizi, kupitia maandamo na hiyo mikutano wananchi wanaelewa na ndo maana sasa wameanza kuichukia sana CCeM
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du mazungumzo kama haya yalikuwepo kabla ya oktoba 30 naona yameanza tena, uzuri hapa ni nchi kivuli.
     
  13. M

    MAURIN Senior Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM kwisha habari yao huku IRINGA sas hivi ni ngome ya CHADEMA,yani CCM haipendwi hata kidogo nadhani nyie wenyewe mlijionea kwenye mandamano mwezi uliopita.ANGUKO LA CMM LIMETIMIA.
     
  14. U

    UNDULE ROBERT Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hizi data zimejaa ushabiki siyo uhalisia. Ni kama utafiti wa redet. Hii 80% umeipataje, umemhoji nani na nani?
     
  15. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huo ndo ukweli, njia niliyo tumia inaitwa "Focus group discussion" hii njia tunaitumia unapotaka kupata majibu ya haraka haraka unaenda kwenye kusanyiko lolote la watu unaanzisha hoja, watu wanatoa michango yao , waweza kufanya maeneo mbaqlimbali mjini , vijijini then unaitimisha na ndivyo nilivyofanya ,

    Jaribu kwa maeneo hayo niliyokutajia hutathibitisha hili
     
  16. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tz sasa naona inaanza kuamka taratibu, viva cdm!
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Viva Chadema sisi tuko muda hata ama mko Bungeni mtaani tuna tafsiri yale yanayo yafanywa na Makinda na hasira zinawashika mno Wananchi
     
  18. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu UNDULE na kama hiyo njia ,hujaridhika nayo linkanisha mikutano ya chama cha magamba na ile ya CDM halafu + malalamiko ya wabunge wa CCM bungeni kuwa mandamano yamekuwa mwiba kwao utapata 80%
     
  19. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I have a feeling you in for a Suprise..The popularity of CCM is at the lowest levels in ares where Chadema has demonstrated ...uchakachuaji utakua mgumu zaidi 2011 wait and be surprised
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    EL ndio atakuja kuiziaka jumla CCM.
     
Loading...